Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3870 ของแต่ละท่าน ปรับรอบพัดลม กี่รอบ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 3870 ของแต่ละท่าน ปรับรอบพัดลม กี่รอบ?

ผมปรับไว้ 80% เกินกว่านี้ หนวกหูมากๆ
    Attached Files

ย่างสด กับพัดลม 0%
    Attached Files

Comment

เง้อออออ 0เปอร์ โหดจริงๆ

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
        ผมปรับไว้ 80% เกินกว่านี้ หนวกหูมากๆ
        เรียนถามพี่เจ้าของกระทู้ เปิดรอบพัดลม 80% อุณภูมิ idle/full อยู่ที่เท่าไหร่เหรอคะ

Comment

Originally posted by nooaey View Post
          เรียนถามพี่เจ้าของกระทู้ เปิดรอบพัดลม 80% อุณภูมิ idle/full อยู่ที่เท่าไหร่เหรอคะ
          อยากรู้เหมือนกันครับ ร้อนไหมครับ ตัวนี้

Comment

Originally posted by nooaey View Post
            47/67 ครับ

Comment

ไม่ได้ปรับครับ หิหิหิ (เพราะไม่ได้ใช้ ^^") ขำๆ
              *แต่อนาคตไม่แน่อาจจะได้ครอบครอง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ไม่ได้ปรับครับ หิหิหิ (เพราะไม่ได้ใช้ ^^") ขำๆ
                *แต่อนาคตไม่แน่อาจจะได้ครอบครอง
                รีบๆมานะครับ หุๆๆ

Comment

70 ครับเสียงไม่ดังมาก Full ผมอยู่ 58-60 เองนะ Idle อยู่ 44-47

Comment

Working...
                  X