Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง MB ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง MB ทีครับ

อยากทราบว่า MB ตัวไหนที่สามารถ SLI + กับ ใส่ Quad Core ได้ครับ ช่วยบอกทีครับ ไม่จำกัดยี่ห้อ และราคาครับ แต่ได้ถูกๆก้อดี อิอิ

**รบกวนลงยี่ห้อ รุ่น และราคาให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ชิปเซ๊ต nForce SLI ของ Nvidia ทำได้หมด อะ
    Last edited by TWK.; 24 Nov 2007, 10:41:44.

Comment

asus ที่ ชิฟเซท 680i จ้า asus striker Extreme 680i 10000-10500 จ้า

Comment

ASUS "P5N32-SLI Premium/WiFi-AP" nForce 590 SLI ราคา ที่ประมาณ 8560 จ้า

Comment

เอาอีกครับ อยากได้มากกว่านี้ ไว้เป็นตัวเลือก ^_^"

** Deluxe 500W เอา 8800GT 2 ตัวอยู่ไหมหว่า...

Comment

^
            ^
            เวง
            มันจาอยู่ได้ไง นี่

อย่างต่ำ น่าจะ 600W เต็ม นะ

Comment

Originally posted by St.run View Post
              ^
              ^
              เวง
              มันจาอยู่ได้ไง นี่

อย่างต่ำ น่าจะ 600W เต็ม นะ
              เวงแล้วไง ว๊ากกกกกกกก!!

Comment

ดันๆ อยากได้ตัวเลือกมากกว่านี้ครับ T__T

Comment

600 ปริ่ม ๆ เผื่อไว้ 700w กัน hdd+ optical drive +

Comment

ASUS P5N-T Deluxe
                    Last edited by pik_1_2; 19 Dec 2008, 01:19:46.

Comment

เอาไปทำไรครับ ต้องการแรงๆๆๆ

Comment

Working...
                      X