Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะทำให้เครื่องเรา relogin ใหม่ username บน network

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะทำให้เครื่องเรา relogin ใหม่ username บน network

คือว่าเครื่องผมนั้นได้login เข้าเครื่องเพื่อนผ่านเนตเวิร์ค ด้วยusername user เเล้วก็ทำการเซฟpassword ไว้ พอหลังจากนั้นผมอยากเปลี่ยน username ที่ใช้ login ใหม่ เเต่ว่าพอกด run > \\warehouse2 > ok มันก็เข้าไปโฟลเดอร์ที่เเชร์ไว้เลย พอมีวิธีีที่ทำให้มัน relogin ด้วยusername ใหม่บ้างไหมครับ

ทำเพื่ออะไรครับ

Comment

Working...
    X