Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบ HD3870 กับ GF8800GT ทีคับ ใช้ดูหนังเล่นเกมพอๆกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบ HD3870 กับ GF8800GT ทีคับ ใช้ดูหนังเล่นเกมพอๆกัน

ช่วยเปรียบเทียบทีคับ

GT ครับ

Comment

ดูหนัง HD3870 สีสันสนใสกว่า

เล่นเกมส์ 8800GT เฟรมเรทดีกว่า

Comment

Originally posted by Bonobo View Post

ดูหนัง HD3870 สีสันสนใสกว่า

เล่นเกมส์ 8800GT เฟรมเรทดีกว่า

จริงหรอครับ

Comment

ทำไมจะไม่จริงละ

Comment

Originally posted by Alexis View Post
            จริงหรอครับ
            น่านซิ จริงเร้อ

Comment

ของดีข้อเสียแตกต่างกันไปครับ อยู่ที่ว่าเราชอบแบบไหน ค่ายไหน ความสามารถมันไม่ทิ้งกันมากครับ เหมือนๆกันทั้งดูหนังเล่นเกมส์

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                น่านซิ จริงเร้อ

น่านซิ ใครมีการ์ด 2 ตัวนี้ รบกวนถ่ายภาพมาเทียบให้เห็นเป็นบุญตาหน่อยว่ามันต่างกันขนาดไหนได้

Comment

แล้วแต่ชอบครับผม เป็นผมผมเอา ATi อิอิ

Comment

แล้วแต่ชอบครับผม เป็นผมผมเอา ATi อิอิ

Comment

ดูจากห้อง news ก็ได้ครับ มีเยอะ ภาพเปรียบเทียบ ก็มีนะ แต่ถ้าดูหนัง ATI กินขาดครับ

Comment

ไปถามมาแล้วคับ ที่ตึกคอมพัทยา ร้านpc-outlet ยี่ห้อpowercolor HD3870 ตัวละ 9700บาท
                        เลยลองไปถามที่ ร้านHardware House เขาว่าของยี่ห้อ Sapphire HD3870 ตัวละ 8600บาท
                        เลยว่าจะเอาที่นี่แหละ แต่ของไม่มีอีก เขาโทรไปกทม ก็ว่าของยังไม่เข้าเมืองไทย ที่ร้านมีแต่รุ่น3850 แต่ผมไม่เอา
                        ยอมที่จะรอคับ เลยทิ้งเบอร์บ้านไว้ให้ เวลาของเข้ามาที่ร้านจะได้โทรมาตามผมที่บ้าน กัดฟันทนจริงๆอยากได้ของดีก็ต้องรอ
                        รักเดียวใจเดียวคับ ชอบใจcpuของamdอยู่แล้ว แต่การ์ดจอเคยใช้แต่พวกGFวันนี้ขอเปลี่ยนมั่งว่าจะสมคำเล่าลือจริงรึปล่าว
                        ขอขอบคุณทุกๆความเห็นคับ

Comment

ลืมบอกไปเขาว่า รุ่นHD3870 ยี่ห้อที่จะเข้ามามีของยี่ห้อ Asus แต่พอถามราคาว่าประมาณเท่าไหร่เขาว่าคงหมื่นต้นๆ
                          ผมก็ขอบายละคับ เอายี่ห้อ Sapphire นี่แหละถูกดี เอาไว้เป็นข้อมูลนะคับสำหรับคนที่อยู่ภาคตะวันออก
                          ว่าที่ตึกคอมฯพัทยามันเป็นแบบนี้

Comment

ที่ 1000 ทิป มีครับ HD3870 นะ
                            ราคา 9190฿

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ที่ 1000 ทิป มีครับ HD3870 นะ
                              ราคา 9190฿
                              วันนี้ไปเดินมา ไม่เหลือซักกะตัวครับ

Comment

Working...
                              X