Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงไดรเวอร์ INVIDIA 169.09 แล้วเป็นงี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงไดรเวอร์ INVIDIA 169.09 แล้วเป็นงี้อ่ะครับ

ผมใช้ การ์ดจอ 8800 เป็นงี้เพราะอะไรครับ ลองเข้าไปดูใน properties >>> setting แล้ว ก้อ เป็นแค่ 4 bit ไม่สามารถปรับ หน้าจอได้เลยด้วยครับให้เป็น 1024*768 หรืออว่าอะไรนั่น

VGA ไม่ค่อย Support มั้ง ไปใช้ไดร์เวอร์ตัวเก่าดีละ

Comment

ผมก็เคนเปน
      ลงใหม่เลย
      เดี๋ยวหาย

Comment

เหรอครับ 7600 จะเป็นกะเค้าไหมเนี่ย

Comment

อิอิถ้าไม่หายเอาการ์ดมาให้ผมก็ได้น้า หุๆๆๆ

55+

Comment

163.75 WHQL เอามาใช้งานจริงๆ แจ่มกว่าครับ

Comment

ลองเข้าไปปรับที่ change resolutionเเล้วหรือยัง เเล้วตอนversionเก่าไปเเก้อะไรไว้หรือเปล่า ถ้าลบไม่หมดก็จะมาเเนวๆนี้ล่ะ หรือไม่ก็ปรับเเล้วเด้งไปมา เมนูหาย

Comment

คือ ไดร์เวอร์ตัวเก่าที่ผมใช้อยู่ก้อมาจากแผ่นที่มาพร้อมการ์ดน่ะครับ ทำยังไงดีครับ ผมอยากได้เวอร์ใหม่ๆมาใช้มากกว่าเผื่ออะไรๆ มันจะดีกว่าน่ะครับ T_T รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ และคุณ saikano ที่บอกว่าผมก็เคยเป็น ลงใหม่เดี๋ยวก้อหาย หมายถึงลงตัวไหนใหม่ครับ ยังไงครับ เง็ง งิ T_T

Comment

อีกอย่างที่ผมอยากจะลงไดรเวอร์ใหม่ๆเพราะอยาก คล็อกการ์ดจอ กับ ปรับพัดลม การ์ดจอด้วยน่ะครับ

Comment

ลบอันเก่าก่อนลงอันใหม่รึป่าวครับ หรือลง 169.09 ทับอันเก่าเลย ที่เป็นแบบนี้

Comment

ของผมก้เป็นแต่เป็นตอนเล่นเกมนานๆตอนนี้กลับมาใช้163.75 แล้วนิ่งกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by InF3RNaL View Post
                        ลบอันเก่าก่อนลงอันใหม่รึป่าวครับ หรือลง 169.09 ทับอันเก่าเลย ที่เป็นแบบนี้
                        ก้อ ไม่ได้ลบครับ ลงทับไปเลย ปกติผมใช้ไดรเวอร์ที่แถมมาจากการ์ดเลยอ่ะครับ ไม่เคยเอาตัวอื่นมาลง หรือว่า ต้อง ลบอันเก่าออกด้วยครับ -*-

Comment

ใช้ 169.02 ครับผม 8800GT เหมือนกัน

Comment

สรุปต้องลบไดรเวอร์ตัวเก่าก่อนรึเปล่าครับ ถึงจะลงตัวใหม่ได้อ่ะครับ

Comment

ลงทับไปเลยครับ

Comment

Working...
                              X