Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 8800gt oc มันเป็น ref การ์ดหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

MSI-U ครับ พอจะรู้มั้ย 256mb จะวางขายเมื่อไหร่ ราคาเท่าไหร่

Comment

Originally posted by deedeetee View Post
      MSI-U ครับ พอจะรู้มั้ย 256mb จะวางขายเมื่อไหร่ ราคาเท่าไหร่

ยังไม่ทราบเลยครับ แต่ถ้า HEC สั่งของมาเมื่อไรผมจะรีบมาแจ้งข่าวโดยไวเลยครับ

Comment

ผมไปถอยมาล่ะ pcb สีแดงก็สวยดีน่ะครับ เป็นเอกลักษณ์ของมันดี ดีกว่าล็อตเก่า เขียวกันทุกยี่ห้อเลย

Comment

ref การ์ด คือไรคับ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
            ref การ์ด คือไรคับ
            Reference Card ดั้งเดิม ออกเเบบจากทาง Nvidia โดยตรงครับ

Comment

T_T

ผมเศร้ามากเลย
              หา 8800GT ที่เชียงใหม่ยากเหลือเกิน T___T

ถ้าวัน อังคารที่จะถึงนี้ ผมฝากญาติ เข้าไปพันทิพย์ประตูน้ำ
              มันจะเหลือของอยู่มั้ยอะครับ T^T หรือ ว่าให้ญาติไปวันนี้ดี (วันอาทิตย์ busitek ปิดหนิครับ )
              คือเชียงใหม่ ไม่มีเลยครับ T_T

Comment

Originally posted by empirereal View Post
                ผมเศร้ามากเลย
                หา 8800GT ที่เชียงใหม่ยากเหลือเกิน T___T

ถ้าวัน อังคารที่จะถึงนี้ ผมฝากญาติ เข้าไปพันทิพย์ประตูน้ำ
                มันจะเหลือของอยู่มั้ยอะครับ T^T หรือ ว่าให้ญาติไปวันนี้ดี (วันอาทิตย์ busitek ปิดหนิครับ )
                คือเชียงใหม่ ไม่มีเลยครับ T_T
                ถ้าจะยากครับช่วงนี้
                ปล.ฝากถึงทีมงาน MSI นิดนะครับ อยากให้ทาง MSI เร่งเอาของมาเยอะๆหน่อยนะครับ หายากเหลือเกินครับรุ่นนี้><

Comment

รุ่นนี้OCเท่าไหร่คับ มีของเยอะไมจะไปซื้อมาใช้บางคับ

Comment

Originally posted by hia001 View Post
                    รุ่นนี้OCเท่าไหร่คับ มีของเยอะไมจะไปซื้อมาใช้บางคับ
                    รุ่นนี้ OC 660/1900 เหมือนเดิมครับ แผง PCB สีแดง ไม่แถมเกมส์ครับ นอกนั้นเหมือนเดิมครับ

Comment

ผมหวังว่าใน1ปีนี้คงจะไม่มีเกมส์ที่กินสเปคมากกว่าCrysisอีกนะคับ สาธุ

Comment

Originally posted by hia001 View Post
                        ผมหวังว่าใน1ปีนี้คงจะไม่มีเกมส์ที่กินสเปคมากกว่าCrysisอีกนะคับ สาธุ
                        ไม่ต้องห่วง มีแน่นอน เพราะ 9800 กับ R700

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                          ไม่ต้องห่วง มีแน่นอน เพราะ 9800 กับ R700
                          การ์ดรุ่นใหม่ผมว่ามันออกเเน่ๆเเต่หมายถึงเกมส์ภายใน1ปีคงไม่มีเกมส์ไหนกินสเปคโหดกว่า
                          Crysisเเล้วนะคับ เเค่นี้ก็หาเครื่องเล่นกันไม่ได้เเล้ว

Comment

เออเเล้วตอนนี้การ์ด8800GT ยี้ห้อไหนOCไปได้ไกลสุดคับ

Comment

ที่คุณMSI-Uบอกว่่าวันพุธนี้ของจะขึ้นประมาณ150ตัว จริงปะ จะได้ไปซื้อคับ

Comment

ที่คุณMSI-Uบอกว่่าวันพุธนี้ของจะขึ้นประมาณ150ตัว จริงปะ จะได้ไปซื้อคับ
                                ตอนนี้ก็มีขายแล้วครับ หาซื้อได้เลยครับ

Comment

Working...
                                X