Announcement

Collapse
No announcement yet.

foobar 1.1.2 แตกไฟล์เสร็จใช้ได้เลย แหล่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• foobar 1.1.2 แตกไฟล์เสร็จใช้ได้เลย แหล่ม

เป็นตัวเดียวกับที่ท่านเรือรบแจก แต่Update เป็นตัวใหม่ล่าสุด

วิธีใช้หลังแตกไฟล์ 7zip
    1.Open foobar2000
    2.Choose Columns UI
    3.Have FUN!!

Screen Short (คลิกเพื่อดูภาพขนาดใหญ่)

หลังใช้ตัวนี้ผมเลิกใช้1.1.5ไปแล้ว เพราะPlaylistมันเอ๋ออัลบั้มผสมกันมั่วไปหมด (ตัวนี้ไม่เอ๋อเลยครับแหล่มมาก)

Download : http://foobar2000.wordpress.com/

Credit : ท่านเรือรบ[battlecruiser] (ผมแค่เข้าเว็ปไปเจอตัวใหม่ อิอิ)

มันก็เป็นแบบ protable ป่ะ (จากการเดา อีกแล้ว)
    เพราะเวลาลงมีให้เลือกอยู่แล้วว่าลงปกติ หรือลงแบบ protable

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
      มันก็เป็นแบบ protable ป่ะ (จากการเดา อีกแล้ว)
      เพราะเวลาลงมีให้เลือกอยู่แล้วว่าลงปกติ หรือลงแบบ protable
      ถูกครับ แต่มีเพิ่ม Theme และ Component มาให้หมดแล้วและยังแก้ให้อ่านPlaylistให้ถูกต้องตรงอัลบั้มแล้วด้วยครับ^^

Comment

แทง....ยู....555+

Comment

อิอิกำ^^"

Comment

เซ็ตให้มัน เล่นเพลงแบบ random ไงน้อ หาไม่เจอ - -

Comment

^
              ^
              คลิกขวาที่มุมบนซ้าย Playback>Order>Shuffle[tracks]

Comment

ASIO ต้องลงเองใช่ไหมครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                    ^
                    ^
                    คลิกขวาที่มุมบนซ้าย Playback>Order>Shuffle[tracks]
                    ขอบคุณหลายๆครับ ^^

Comment

ขอบคุณที่ร่วมแบ่งปัน มาเป็นแพ็ค เล่นได้เลย ^^

Comment

thank.โหลดมาลองดูแล้ว

Comment

มีอะไรเพิ่มมาจากเดิมบ้างหว่า???

Comment

install เรียบร้อยไม่ต้อง add skin :cover,lyrics,Biography มาสำเร็จเลย แต่ขึ้นที่เดยวกันแล้วให้เลือก...เซ็ทให้แยกเหมือน dark one ได้ก็จะดีกว่านี้

เสียงก็ใช้ได้ครับ

thank อีกหน อิ อิ
                            Last edited by mujaarm; 26 Mar 2011, 22:47:36.

Comment

ตังแต่ 1.1.2 ออกผมใช้ตัวนี้มาตลอดเลย..ครับ

ตัวอื่นฟังแล้วมันไม่โดนเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                              X