Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 2.5"เพิ่งซื้อมาวันนี้มันมีเสียงแปลกๆๆใครรู้ช้วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD 2.5"เพิ่งซื้อมาวันนี้มันมีเสียงแปลกๆๆใครรู้ช้วยที่ครับ

วันนี้เพิ่งซื้อ HDD 2.5" ของ Hitachi 250GB พออ่านข้อมูลมันมีเสียงเหมือนเข็มนาฬิกาเดินอะ
    อย่ารู้ว่ามันเป็นอะไรหรือป่าว

เป็นเหมือนกัน hitachiใช้มา1เดือนเเล้วสังเกตุว่ามันดังเเบบนี้ ใช้ต่ออีก2เดือนมันก็ปกติไม่ดังไปกว่าเดิม

Comment

อืม จะลองใช้ดูต่อไปอีก 2-3 เดือนเพื่อว่ามันจะหาย ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X