Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกียวกับเมนบอด asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกียวกับเมนบอด asus

เกียวกับเมนบอด asus m2R 32mvp รองรับซีพียู am2+ ได้ป่าวครับ
    ซื้อบอดมา จะสามารถใส่ CPU PRENOM ได้ป่าวครับ
    ตอนนี้เลง x2 4000+ อยู่

ช่วยแนะนำทีครับ จะซื้อ
    แบบต้องการ Crossfire ไม่ต้องการ SLI จาก NVDIA อ่ะครับ

สาวก เอเอ็มดีโดยกำเนิด

และจะซื้อการ์ดจอ HD2600XT
    แรม corsair twin 2gb/800
    สเป็กนี้พอไหวไหมครับ
    AMD ซู่ๆๆๆ
    Last edited by siamthai; 24 Nov 2007, 22:57:30.

CPU แบบ AM2+ สามารถใช้งานกับบอร์ด AM2 ได้ครับผม

เอ... ผมลืมบอร์ดรุ่นนี้ไปเลยนะ ทำไมไม่ค่อยมีคนพูดถึงกันวุ้ย...

Comment

ราคาเท่าไหร่ครับตัวนี้ แล้วมีขายที่ไหนบ้าง

Comment

ตัวนี้ลองเข้าไปใน www.thanni.com ดู แต่เห็นว่าตัวนี้มีปัญหากับ Soundcard พวก X-Fi กะ Audigy 2 ZS น่ะครับ.

Comment

พันทิปก็มีครับ

Comment

น่าจะ oc ได้ดีนะ มีใครลองยังคับ^^"

Comment

แรงไหมอ่ะ

Comment

ขอบคุณทุกเสียงทุกสายที่แนะนำมาครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ตัวนี้ CF ได้ 16*16 หรือ 8*8 ครับ

Comment

Originally posted by OJARU View Post
                    ตัวนี้ CF ได้ 16*16 หรือ 8*8 ครับ
                    ได้ 16 X ครับ

Comment

รหัส มันบอกไว้ชัดเจนครับ 32 16+16

Comment

Working...
                      X