Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องขาล็อคของheatsink

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องขาล็อคของheatsink

ถ้าเกิดมันหักนี่จะแก้ไขอะไรได้มั่งครับ หรือว่าต้องซื้อซิงค์ใหม่อย่างเดียว แล้วมีขาล็อคมันขายอย่างเดียวมั้ยครับ ส่างแล้วเพิ่งรู้ว่ายัดไปซะขาบานเลย -*- ลอยกระทงเสร็จคึกอยากลองbsel เละไม่เป้นท่า ผู้มีประการณ์และกุรุ ช่วยทีครับ

ขึ้นอยู่กับว่าใช้ซิงค์รุ่นไหนอะคับ ถ้าใช้พวกที่มีขาแยกมาตะหาก ก็ต้องลองถามร้านที่ซื้อดู ว่ามีขาซิ้งขายแยกมั้ย ถ้าไม่มี อาจจะต้องลองสั่งเข้ามาจากนอกคับ แต่สั่งจากนอกนี่ บางทีซื้อซิ้งใหม่เลยจะคุ้มกว่า

Comment

Working...
    X