Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในCRYSIS ตัวเต็ม มันไม่มี Sandbox2 เหรอ... หรือมีแต่ในแผ่นแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในCRYSIS ตัวเต็ม มันไม่มี Sandbox2 เหรอ... หรือมีแต่ในแผ่นแท้

.......หาอยู่ตั้งนานแระ และไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย จำได้ว่าตอนเล่นเดโม มันก้มีฟังชั่นนี้
    มาด้วยนะ แต่ไหง่ตัวเต้มกลับไม่เห็นมี หรือมันซ่อนในอยู่โฟรเดอร์ไหนนะ...

มีครับ รู้สึกจะ Ver.ใหม่กว่าในตัว Demo ด้วยครับ เเต่มันอยู่ในเเผ่นเเท้ครับ ลองเปิดเข้าไปดูนะครับ

Comment

ผมโหลดมา mount image ถึงจะเห็นเน๊อ

Comment

อ่า..เจอแระ..อยู่ในแผ่นนี่เอง 555 นึกว่ามันจะลงให้เลยพร้อมกับตอนลงเกม ขอบคุณที่เข้ามาตอบให้ครับ..อิอิ

Comment

Working...
        X