Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5000 บาท ถอย GF7600GS คุ้มไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5000 บาท ถอย GF7600GS คุ้มไหม?

Spark GeForce 7600GS GeForce 7600GS DDR3 256MB 128-bit 12 PP 450/1000 4,600
    ... ตัวนี้หละครับ เป็น M/B AGP
    หรือมีตัวอื่นที่ดีกว่านี้ (เพราะผมยังใช้ ออนบอร์ด 64 อยู่เลยครับ)

ต้องขอโทษ ทุกท่านด้วยนะครับ ที่ตั้งกระทู้ ซ้ำซาก ... แต่ จะซื้อทั้งที ผมยังไม่มั่นใจเลยครับ

ก็แรงดีครับ ในงบที่เหมาะสม

Comment

4600 ที่ไหนขายหรอครับ ตัว ddr2 ผมยังเห็นขายตั้ง4900เลยอ่ะ (AGPนะครับ)
      Last edited by hoomupoo; 5 Nov 2006, 09:58:00.

Comment

agp 7600gsยังมีแค่ddr2นะคับ งบประมาณนั้น6800gs

Comment

เก็บไว้ก่อน ราคา การ์ด กำลังตก - -

Comment

สมราคาครับ

Comment

ผม ว่า เล่น GT ดีก่า นะ เพิ่ม อีกนิดๆๆ อะ งับ

Comment

http://www.overclockzone.com/spin9/r...li/index4.html

เด๋วผมลองโทรถามทางบริษัท ดูก่อนดีกว่า ^^ DDR3 ออกเป็น AGP ไหม
                แต่ DDR2 มีแน่นอนในราคา 4 พันต้นๆ - 5 พัน

Comment

ลองหา 7600GT มือสองก็ดีนะครับ

Comment

ผมว่าคุ้มดีครับผมใช้อยู่ครับ แรม256 ของ winfast ครับใช้ดีมากเล่นลื่นทุกเกมเลยครับ ไปเลยครับไปถอยเลยแต่ของพี่ปาร์คผมไม่รับรองว่าเสถียรไหมนะครับ

Comment

สมราคา น่าใช้ ถูกใจคนซื้อ ครับ

Comment

x1600 pro agp ก็น่าเล่นนะครับ

Comment

Working...
                        X