Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ COD4 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ COD4 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ.

ด่านที่ MISSION OBJECTIVES => FOLLOW CAPTAIN MACMILLAN อะครับ ที่เราเป็ฯ Sniper แล้วคลานตามผู้กองโดยไม่ให้ ข้าศึกเห็นอะครับ ต้องทำไงเหรครับ เพราะมันจะเห็นเราทุกทีเลยครับ

รบกวนบอกด้วยครับ เพราะอยากเล่นต่อ อะครับ

อ๋อ คลานตามไปเลยงับ จนมันเลยพวกกองทหาร คลาน จี๋ ตามตูดไปเลย เด๋วก็ผ่าน

ผมเคยติดอย่ตรงนี้หลายรอบเหมือนกัน ไอ captain มันลุกขึ้นมายิงเฉย ๆ เลย -*-
    Last edited by [MoLa] - ๏ Jazz ๏ -; 25 Nov 2007, 12:28:23.

Comment

ด่านนี้ต้องอดทน อึดอัดเหมือนกัน บางทีก็หมอบรอเฉยๆ พยายามทำตามคำสั่งครับ

ยกเว้นอันที่อยู่ในทุ่งแล้วทหารกะรถถังเยอะๆ ผมใช้วิธีหลบไปทางซ้ายไกลๆหน่อย เอาให้ทหารกะรถถังเดินผ่านเราไปโดยที่ไม่โดนตัวเรา ไม่ต้องอยู่ใกล้กัปตัน

Comment

ด่านนี้ผมว่าได้อารมณ์ดีนะครับ แต่ถ้าทำตามคำสั่งหัวหน้า ทุกอย่างก็จะผ่านได้ง่ายๆเลยนะครับ ถ้าเขาบอกให้หมอบก็หมอบบอกให้ยิงก็ยิง ให้อารมณ์การเป็นสไนท์เปอร์ได้อย่างดีเลยครับ

Comment

เขาสั่งอะไร ก็ทำๆ ไปเถอะครับ อย่าทำอะไรนอกเหนือคำสั่งก็พอ

แต่ด่านนี้หนุกดี นะ ตอนเอา M82 อัดหัวเกรียนๆ กระจาย น่ะ

Comment

ช่ายๆ สะใจตอนได้ยิง sniper ที่มีขาตั้ง ยิง ฮ. ร่วงเลย 555

Comment

ช่ายๆ สะใจตอนได้ยิง sniper ที่มีขาตั้ง ยิง ฮ. ร่วงเลย 555
              เช่นกันครับ หลังจากเป่าเกรียน เสร็จ ผมเอา ปืน อัดนักบิน เอลิคอปเตอร์ นี่ เลือดอาบห้องนักบินเลย ครับ แล้วไฟก็ไหม้เครื่อง ร่วง แล้วก็บึ้ม ครับ

555555555

สะใจดี ครับ M82 กระสุนขนาด .50 น่ะครับ แรงสะใจ ยิงไกล สุดตรีนนนน

Comment

เล่นจบแล้ว...มันส์ดีครับ

Comment

Working...
                X