Announcement

Collapse
No announcement yet.

bioshock ฉากpoint prometheusนี้ต้องทำยังครับถึงจะผ่านได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bioshock ฉากpoint prometheusนี้ต้องทำยังครับถึงจะผ่านได้

bioshock ฉากpoint prometheusนี้ต้องทำยังครับถึงจะผ่านได้
    พอได้ชุดแล้วเดินกลับมาที่ main hall มันให้ทำอะไรครับรู้สึกจะเกี่ยวกับ summon a little sister อะไรนี่แหละแปลไม่ออกครับ มันมีช่องสีทองๆอยู่ กดปุ่ม e ก็ไม่ได้ ตามภาพเลยครับ
    Attached Files

ช่วยหน่อยคร๊าบโผมใครรู้บอกที

Comment

รอแป๊บ หาข้อมูลก่อน

Comment

จะรอน่ะคร๊าบ ขอบคุณครับ

Comment

ได้ชุด Bit daddy ครับ กับน้ำยาครบแล้วใช่มั้ยครับ

จากนั้นก็ให้เราเอาประแจ เคาะใต้รูนั้นแหล่ะครับ แล้ว Sister จะออกมา

จากนั้นก็คอยคุ้มกันสาวน้อยของเรา

ปล.เพราะต่อไปบอกได้เลยว่า เพียบ!!!!!!!

Comment

อ้อออ ใช้คีมล๊อก เคาะๆ นะ เดี๋ยวผู้หญิงตัวเล็กๆ จะออกมา ช่วยไปเปิดประตูให้เรื่อยๆ ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร๊าบจาลองดู

Comment

Working...
              X