Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ปลายปีนี้ cpu Intel จะออกตัวไหน บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ปลายปีนี้ cpu Intel จะออกตัวไหน บ้าง

ถามหน่อยครับ ปลายปีนี้ cpu Intel จะออกตัวไหน บ้าง คือ มีตัวไหน ใหม่ ๆ น่าเล่นบ้าง จะได้เก็บเงิน รอ ก่อน อดใจไม่ไหว

ปลายปีไม่น่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงมากจากตอนนี้ครับ
    ---------------------
    แต่ถ้าปีหน้า ดูแล้วน่าจะมีอะไรดีๆออกมาครับ

Comment

45nm น่าจะมาใน ธค.50 นี่แหละครับ..

Comment

กี่หมื่น ..ท่าน

Comment

เมนบอดไหม่ๆก้อออกเยอะนะ จำกันไม่หมดเลย^^"

Comment

Working...
          X