Announcement

Collapse
No announcement yet.

เย้ จบแล้ว prostreet เกือบตาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ จบแล้ว prostreet เกือบตาย

ไม่มีไรครับ ดีใจเล่นจบเลยมาโม้ (แต่คงมีคนจบไปหลายคนแล้วหล่ะมั้ง)

ยากแค่ตอนแข่งดริฟ นอกนั้นก็เล่นสบายๆ พอชนะดริฟคิงได้ก็สบายละ รถมันดริฟโคตรง่ายเลย
    Last edited by tassapon; 27 Jan 2010, 17:52:59.

ลง window ใหม่ อยู่ครับ เดี๋ยว เล่น กะลังมัน กับ Guitar Hero III อยู่ครับ หุหุ

Comment

เล่นได้ 20 % กว่าๆ เอง มาเสียเวลา ตรงโมด Speed นะ ไม่ชน ตั้นไม้ ก็เสา แล้วก็ตกถนน เซง เล่นไหม่ อยู่นั้น แระ

Comment

ผมเล่นแบบ ราชา อยู่ ยังไม่เคลียร์เลยครับ
        อีกสักพักน่าจะเคลียร์

Comment

ยังเล่นไม่ถึงไหนเลยครับ

Comment

ผมก็เรื่อยๆ ยังไม่ถึงไหน

พอดีรอจอย XFX ที่สั่งมาอยู่อิอิ

น่าจะเล่นได้ดีขึ้นกว่าเล่นก่ะ keyboard นะผมว่า

Comment

Originally posted by Flip View Post
              ผมก็เรื่อยๆ ยังไม่ถึงไหน

พอดีรอจอย XFX ที่สั่งมาอยู่อิอิ

น่าจะเล่นได้ดีขึ้นกว่าเล่นก่ะ keyboard นะผมว่า

อยากได้ momo ครับ อิอิ ไม่มีตัง ผมใช้คีย์บอร์ดเล่นกันเมื่อยเลยครับกว่าจะจบ

Comment

ผมยังไม่ถึงไหนเลยครับ

Comment

ผมยังม่ายตังซื้อเลย เอิ๊กๆ

Comment

ของผมยังอยู่แค่แข่ง ดริฟ กับ เรียวอยู่เลยครับ
                    ไม่ชนะสักที

Comment

เก่งๆๆๆมากเลยครับ นี้ผมยังไม่ชื่อมาเลยครับ สเปคผมน่าเล่นได้
                      celeron 2.66 Ghz Oc 3.0 ram 2 Gb ddr400 VGA 7300GT 256MB
                      เครื่องผมอัฟใหม่แล้วนะที่หายไปก็เพราะเก็บตังที่เห็นอะของมือสองทั้งนั้น
                      เพราะนี้ทำมอไชค์อยู่ MIO ลูก ก้าน SO วาว CB-R ทำมา 4500 บาทครับ จำแค่ 90 เอง แต่ 1-60 รถสบัดตลอดอะครับ เอาออกเร็ว ลงทุนชื้อ ท่อ เอนแท้ด้วย 1800 ครับ

Comment

ตอนนี้กำลังคลั่งกับ Initial D (เกมส์ตู้) อย่างเมามันอยู่ น่ะครับ

Comment

Initial D มันเกมดูดตังครับ เล่นแล้วติด แต่ผมไม่ได้เล่นง่ะ ไม่มีตัง T^T

ว่าจะไปซื้อ momo มาใช้ แต่ไม่มีที่ตั้ง = ="

Comment

ผมชอบ ทางตรงที่สุด เหมือนของ จริงดี อิอิ

Comment

กำลังอยู่ที่23% เหอเหอ ตังค์หมดรถไม่แรง เลยไม่ค่อยก้าวหน้าครับ

Comment

Working...
                              X