overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 34

Thread: เมื่อคืนฝันว่าได้เล่นเกมในอีก20ปีข้างหน้า

Default เมื่อคืนฝันว่าได้เล่นเกมในอีก20ปีข้างหน้า

20ปีข้างหน้านี้เรายังใช้คอมกันอยู่แต่เป็นแบบนาโนนะ

ในเกมนี้ภาพเหมือนจริงมากแต่ก็ยังดูออกว่าไม่ใช่ภาพจริงอยู่ดีเป็นเอนจิ้นแต่ว่าใกล้เคียงมาก
    คีบอร์ดกับเม้านี่จะเป็นคนละอย่างกันจะมีคีบอร์ดสำหรับเล่นเกมโดยเฉพาะ มีอยู่แค่ไม่กี่ปุ่มเท่านั้นเช่นมีแต่พวกปุ่มขึ้นลงซ้ายขวานั่งกระโดดพวกนี้ และเม้าจะเป็นแบบใหม่สามารถกระตุ้นพลังงานไฟฟ้าเข้าไปในร่างกายทำให้เร็วขึ้น แม่นขึ้นก็ได้ (แต่ไม่มีอึดขึ้นนะ555)คนยังใช้จอกันเหมือนเดิมแต่เวลาเล่นเกมจะต้องใส่หน้ากาก

ลองเช็คสเป้คคอมมาแล้วด้วยแหละมันใช้ dx15.1 นะ ส่วนการ์ดจอcpuในอีก20ปีข้างหน้านั้นแทบจะเหมือนกันหมดมันเหมือนทำให้แรงกว่านั้นไม่ได้อีกแล้วแถมราคาแค่3หมื่นบาทต่อเครื่องเองไม่มีกระตุก 55555+

เราลองเล่นcrysisในอีก20ปีข้างหน้าแล้วด้วยแหละ เฟรมเรทประมาณ9999 (โคตรเวอร์555+)

OverclockZone Member

เพื่อ ?

ถึงขนาดใช้คอมเป็น สมัครเมมเบอได้ สมัครเมลเป็น น่าจะคิดอะไรที่มันดีกว่านี้หน่อยยนะครับ

มาจากเวป AUCTION ปะเนี้ย

OverclockZone Member tsunaru's Avatar
    รามคำแหง 39_43/1 ลาดพร้าว 94_112

Quote Originally Posted by BOYWA View Post
    เพื่อ ?

ถึงขนาดใช้คอมเป็น สมัครเมมเบอได้ สมัครเมลเป็น น่าจะคิดอะไรที่มันดีกว่านี้หน่อยยนะครับ

ใจร้ายที่สุด..งิงิ

OverclockZone Member bussyhot1's Avatar

จินตนาการสูง ทำไปได้

เเต่ขอผมอีก8-10ปี ที่ผมรู้มันจะไม่เป็นนาโนเเล้วคับ เป็นอิเล็กตรอนเเล้วคับ เล็กมากๆๆๆๆๆ
    จนกินๆไฟกันเเต่ไม่เกิน15w ถือว่าสูงสุดเเล้วคับ ต่ำสุดๆก็0.5w คับ ไม่มีการปล่อยความ
    ร้อนใดๆออกมาอีกเเล้วคับ เเล้วประกอบครั้งเดียวใช้ได้เป็นสิบๆปีคับ อีก4-6ปีน่าจะมีDX10+
    SM5.0 เเสดงภาพเหมือนคนจริงๆเเล้วคับ

OverclockZone Member YuE's Avatar

อีก 20 ปีข้างหน้าจะเป็นสิ้นโลกครับคงไม่มีโอกาสได้เล่นกันหรอก

หะ หะ ล้อเล่นครับอย่างเคลียด

ผู้มาเยือน111
    Guest

Quote Originally Posted by BOYWA View Post
    เพื่อ ?

เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH

เราตั้งกระทู้นี้เฮฮาคลายเครียดนะ อย่าคิดมาก

แต่มันฝันอย่างงี้จริงๆนะ 555

OverclockZone Member

ฝันดีเน้อ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

แค่ฝัน ผมว่ามันก็ไม่ผิดนิครับ ทุกคนมีสิทธิที่จะฝัน

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

Quote Originally Posted by Freekickgundam View Post
    20ปีข้างหน้ายังมีเกรียนอยู่มั้ยอ่ะครับ
    อาจจะหลงเหลืออยู่บ้างแหละครับ^^ พวกนี้สูญพันธ์ยาก หุหุ

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

Quote Originally Posted by ผู้มาเยือน111 View Post
    เงียบปากไปเลยครับ ไม่พอใจก็เงียบปากไปเลย เวปกระทู้นี้คุยกันสนุกๆครับ ถ้าไม่พอใจก็อย่าเข้ามาดูครับ สงสัยคุณจะมาจากเวป EA TH

OverclockZone Member arashi_989's Avatar
    หลวงพระบาง,สปป.ลาว

อืม ... เกรียนมียังดีกว่า พวกที่ เป็น เทพ แต่ไม่รู้ว่าเป็นเกรียน
    -ขอเวลา ถึงปีหน้า ผมจะออกสินค้าวอเตอร์บล็อก มาโชว์ ตอนนี้ 60 เปอร์แล้ว ถ้าผมเกรียนแต่ทำเรื่องเทพๆได้ แต่ถ้าพวกเทพทำเรื่องเกรียนๆ ผมจะตบกระบานให้ลันเลย ถึงจะเป็นรุ่น พ่อ พี่ ก็ไม่สน เพราะผมใหญ่

OverclockZone Member Chet4mk's Avatar

20 ปี เกมคงเป็น อีกมิตินึงที่ Player เข้าไปอยู่ในโลกเกม
    แล้วเล่นไม่จบคงไม่ได้กลับออกมาอีก

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

สมชื่อเลย 555+

OverclockZone Member xecution's Avatar

20ปีข้างหน้าผมคงเลิกเล่นเกมแล้วล่ะ อนาคตคงได้เล่นของจริงล่ะไม่ว่าจะสงครามแย่งพลังงานที่ใกล้หมดโลก น้ำท่วมโลกแย่งแผ่นดินที่อยู่อาศัย คงไม่ต้องเล่นกันแล้วล่ะเกม

OverclockZone Member hlinhui's Avatar

20 ปีข้างหน้า พวกเราๆท่านๆคงกลายเป็นปู่กันเเละหละ ก๊ากกั๊กกักกัก

ปล่อยให้หลานมันเล่นกันเต้อะ

ปล.เเต่ก้อหน้าคิดนะ อิก20ปีเราจะยังเล่นเกมส์กันอยู่ไหม

OverclockZone Member Hangger's Avatar

Quote Originally Posted by ผู้มาเยือน111 View Post
    อย่าดีแต่เ***ครับเว็บนี้เค้ามีแต่คนเล่นครับ เห็นมันเขียนแล้วขึ้นเลยกู

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks