Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงจะไห้เมียไม่ขัดคอเรื่องซื้อคอมครับ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อแล้วต้องพ่วงด้วยเครื่องสำอางครับ เมียถึงจะยอม!!

Comment

ถ้าเราไม่ได้ขัดสนอะไรนะ แบบว่าจ่ายไป 3 - 4 หมื่นก็ยังมีเงินเหลือเก็บอีกเท่า หรือ 2-3 เท่า และบ้านยังไม่มีคอมม์ใช้ หรือมีก็เก่าเก็บ 4 - 5 ปีขึ้น และเราไม่เคยนอกลู่นอกทาง ไม่สุรุ่ยสุร่าย เป็นผมจะตามใจตัวเองไม่ปรึกษาใคร อย่างมากก็อาจจะรอเงินโบนัสสิ้นปี เอาเงินก้อนนี้มาซื้อ แต่ยังไงเสียเราก็ควรมีลิมิตในตัวเองด้วย เสียเงินมาก ๆ แล้วใช้ให้คุ้ม ให้คอมม์ที่ซื้อมาอยู่กับเราไปนาน ๆ ที่สุด และรู้จักเอามันมาใช้ประโยชน์ด้านอื่น ๆ ให้ความสุขกับคนอื่นบ้าง ผมว่าสุดท้ายก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร

Comment

Originally posted by chanon2525 View Post
        กลัวเมียเหรอครับท่าน

ผมเองก็คนหนึ่งล่ะ ที่กลัว แต่ถ้าพูดให้สุภาพ เค้าต้องบอกว่า ให้ความเคารพก่ะ... คับผม ^^

Comment

อย่าพาไปด้วยคับ ซื้อมาแล้ว เดี๋ยวก้อเล่นเองแหละคับ^^"

Comment

Originally posted by Cybernetic View Post
            หาเรื่องหย่าแม่มเลยครับ ชัวร์...
            เก็บกดหรือเปล่าครับท่านรอง

Comment

ตบจูบและลูบคลำ..........

Comment

ฆ่าเมียหมกขี้

Comment

ใช้เงินเรื่องของเธอ ให้มากกว่าคอมเรา
                  ไม่ใช่ว่า เดือนๆนึง แต่งคอมหมดเป็นหมื่น เธอขอเงินไปซื้อเสื้อใหม่ ให้ 300

Comment

ซื้อเลยครับ--ไม่ต้องบอก

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                      ผมเองก็คนหนึ่งล่ะ ที่กลัว แต่ถ้าพูดให้สุภาพ เค้าต้องบอกว่า ให้ความเคารพก่ะ... คับผม ^^
                      ผมไม่กลัวครับ!!

โอยยยยย...!! ขอโทษจ๊ะเมียจ๋า..

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                        ฆ่าเมียหมกขี้
                        โหดจัดๆครับ ฆ่าเมียนี้โหดแล้วจับหมกขี้อีกนี้โครตโหด

Comment

คุยดีๆไปเลย เลือกช่วงบรรกาศดีๆ ช่วงอารมณ์ดีๆ แล้วเค้าจะคล้อยเอง

Comment

..... เล่นที่ร้านเสียตังค์ค่าชม. ต้องเจอใครต่อใครก็ไม่รุ๊ เสี่ยงต่ออากาศแว้ดล้อม(ติดเชื้อโรค ไม่กลัวเย๋ออ) เสียเวลาต้องออกไปข้างนอก ขากลับ เดี๋ยวโดนตีหัวไม่รู้ด้วยนะ(อันตราย...เตือนแกมขู่ ฮุ.....ฮุ)

....... เล่นบ้านเสียค่าไฟ ค่าเนต แต่เป็นส่วนตัว อบอุ่นเป็นครอบครัว เปิดได้ตลอด 24 ชม. ไม่ต้องออกไปไหน

......... อ้างไป.....................สารพัดอ้างครับ (อิอิอิ) ^v^

..... ถ้าไม่ได้ผล .............. ไปซื้อมาตั้งที่ห้องเลย

................................................................ แล้วก็เดินจากกกกกกไป
                            Last edited by Beer No.27; 27 Nov 2007, 01:24:13.

Comment

หาเมียใหม่ ในเวปนี้แหละ แต่หายากหน่อย ถ้าเป็น หาเกย์แทนละก็ไม่ยากเท่าไร

Comment

โอยแต่ละ Rep จะเอาฮากันไปถึงไหนค๊าบ

Comment

Working...
                                X