Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงจะไห้เมียไม่ขัดคอเรื่องซื้อคอมครับ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงจะไห้เมียไม่ขัดคอเรื่องซื้อคอมครับ - -

อยากได้คอมอ่ะเอาไว้เล่นเกม เล่นเน็ด (เมียผมก็เล่นเกมนะแต่จะชวนไปเล่นร้าน) พอคุยเรื่องซื้อคอมไหม่ทีไรบอกว่าไม่จำเป็นผมละเซงเลย ตังก็ตังผมแท้ๆๆ ช่วยแนะแนวทางทีครับ
    เมียขัดคอ

ก็เดินไปซื้อเลยไม่เห็นต้องบอก ตังก็ตังเรา บ่นมากก็เลิกซะเลย 5*5*5

Comment

งั้นต้องเล่นสูตรซื้อคอมแถมเครื่องสำอาง....

Comment

พยายามพูดจาออดอ้อน พูดหวานๆ จากนั้นพยายามบอกถึงผลดี ของการมีคอมที่ บ้าน เช่นเล่นแล้วเราจะอยู่กับบ้าน ตลอดเวลา ไม่ออกไป เมา ไปเที่ยวนอกบ้าน (ได้คอม มาแล้วค่อยว่ากันอีกที) ฮ่าๆๆ

ถ้ายังไม่ยอม เปิดเพลงนี้กดดันครับ http://www.9pic.net/life/01/data/0018.html ล้อเล่งนะ

Comment

^^

Originally posted by saylop View Post
          พยายามพูดจาออดอ้อน พูดหวานๆ จากนั้นพยายามบอกถึงผลดี ของการมีคอมที่ บ้าน เช่นเล่นแล้วเราจะอยู่กับบ้าน ตลอดเวลา ไม่ออกไป เมา ไปเที่ยวนอกบ้าน (ได้คอม มาแล้วค่อยว่ากันอีกที) ฮ่าๆๆ

ถ้ายังไม่ยอม เปิดเพลงนี้กดดันครับ http://www.9pic.net/life/01/data/0018.html ล้อเล่งนะ
          ขอบคุงทุกเสียงทุกสายน้า เดวเอาวิธีนี้ไปลองก่อง

Comment

กลัวเมียเหรอครับท่าน

Comment

เล่นเมียก่อนครับ พอเมียหมดแรงค่อยย่องไปเล่นคอมต่อ

Comment

ร้องเพลงให้เมียฟังทุกวัน แล้วหอมเมียทุกวัน อิอิ

Comment

ขยันทำการบ้านให้เมียอ่อนระทวยด้วยลวดลาย ฝีมือและความเร้าร้อน

แล้วเมียจะยอมตามใจเราในหลายๆเรื่อง....

Comment

หาเรื่องหย่าแม่มเลยครับ ชัวร์...

Comment

Originally posted by Reality View Post
                      ขยันทำการบ้านให้เมียอ่อนระทวยด้วยลวดลาย ฝีมือและความเร้าร้อน

แล้วเมียจะยอมตามใจเราในหลายๆเรื่อง....
                      สูตรนี้แหละเด็ดสุด

Comment

เลิกกะเมีย จะง่ายกว่าครับ

Comment

บอกว่าซื้อคอมฯ มาเปิดหนังชมพูดูกัน -*-

Comment

บอกว่าจะเอาหน้าเมียมาทำ Wall Paper ไว้ดูเล่น

Comment

ถ้าเมียท่านเป็นคนดีเป็นแม่บ้านที่ดีแต่ติดแค่ว่าไม่ให้คุณชื้อคอมเพราะสิ้นเปลือง ผมว่าก็ควรเชื่อฟังเค้าไม่ใช่เพราะว่ากลัวหรืออะไร แต่ถ้าเมียผมจู้จี้ขี้บ่นไม่เอาการเอางานแล้วยังไม่ให้ชื้อคอมอีกสงสัยต้องเลี้ยงด้วยลำแข้งแล้วล่ะ

Comment

Working...
                              X