Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงจะไล้น์แผ่นDVDเกิน4.7Gได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงจะไล้น์แผ่นDVDเกิน4.7Gได้ครับ

ผมได้เกมส์มาใหม่ขนาด 4.8G(เพื่อนซื้อมาเลยก็อปลงฮาดดิสมาอีกที)อยากไล้น์ลงแผ่นDVD 4.7G
    ใช้neroไลน์แล้วมันไม่ยอมครับ ไม่รู้เขาทำกันยังไง และเวลาเล่นก็ให้ใช้แผ่นเล่น ใช้ไดน์หลอกก็ไม่ได้
    แผ่นต้นฉบับก็4.7Gนะครับเลยงง

ตอนที่ copy นี่ copy แบบไหน หรอ ครับ เป็น file image หรือเปล่า ครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันคับ คือโหลดNeed for speed ProStreet มา ทั้งๆที่คนเอามาปล่อยก็ก๊อบแผ่นมา แร้วทำไมเวลาไรท์มันบอกว่าไฟล์จุเกิน ใช้DVD 4.7G อะคับ
      Last edited by dordeg; 18 Dec 2007, 18:35:58.

Comment

ครับเป็นfile image

Comment

เค้าอาจจะใช้DVD9ก็ได้คับ ว่าแต่รูตรงกลางแผ่นมันหายไปไหนคับ

Comment

จิงด้วยแฮะ
            ผมก็ไม่รุคับ

Comment

รูตรงกลางแผ่นไม่มีแบบนี้ก็ดีแล้วครับ ปรินจะได้ไม่เบี้ยว (ปรินออกมันไม่ได้ปรินออกด้วยนิครับ)

Comment

Working...
              X