Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง Creative zen aurvana ดีจิงเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟัง Creative zen aurvana ดีจิงเหรอ

แพงเพราะดีที่คุณภาพ หรือแพงที่ได้เพราะดีไซเท่านั้น อยากรู้จิงๆคับ เพราะอยากได้ หรือช่วยแนะนำหูฟัง in ear ดีๆสักตัวคับ เน้นว่าดีๆดลยนะคับ

อยากรู้ต้องไปขอฟังดูครับ ชอบก็ซื้อมาเลย ไม่ชอยก็ถอยออกมาครับ เรื่องความชอบ มันบอกยากครับ

Comment

เค้ามีให้ลองฟังเหรอคับ ผมจะซื้อที่พันทิบ อะ ร้านไหนมีให้ลองอะคับ

Comment

มีอะครับ ส่วนมากเค้าจะให้ลองอยู่แล้ว

Comment

ผมก็ใช้อยู่นะครับ มานเป็นCreativeรุ่นไรก็ไม่รู้ลืม(ใช้จนอักษรรุ่นเลือนลาง) ราคาพันกว่าๆ เสียงดีครับ (ใช้กับการ์ดเสียงCreativeด้วย ออดิจิ)

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            อยากรู้ต้องไปขอฟังดูครับ ชอบก็ซื้อมาเลย ไม่ชอยก็ถอยออกมาครับ เรื่องความชอบ มันบอกยากครับ
            ถูกต้องนะค๊าบ

Comment

http://www.pantip.com/tech/gadget/

Comment

หูแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ ต้องลอง ร้านไหนไม่ให้ลองก็ไม่ต้องซื้อ

Comment

Working...
                X