Announcement

Collapse
No announcement yet.

อธิบายทีครับที่ว่า Asrock 1333 ฟิก PCIE ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อธิบายทีครับที่ว่า Asrock 1333 ฟิก PCIE ไม่ได้

ตามรูปเลยครับ ผมเห็นมันก็ฟิกได้นี่ครับ หรือหมายความว่าฟิกแล้ว ลากได้ไม่ไกลหรือเปล่าครับ
    Attached Files

ผมปรับ Syncronous อ่ะ ไม่งั้นมันล้อก pcie แล้วมันจะแฮงค์บ่อย

Comment

Originally posted by beautyless View Post
      ผมปรับ Syncronous อ่ะ ไม่งั้นมันล้อก pcie แล้วมันจะแฮงค์บ่อย
      ใช่เลย ครับ

Comment

เป็นเช่นนี้นี่เอง

เข้าใจแล้วครับ หมายความว่าผมต้องปรับให้มันวิ่งตามกัน ไม่น่าทำไมไวไฟผมหลุดบ่อยจัง ผมไปฟิกที่ 101 ขอบคุณครับ

Comment

อันที่จริงผมว่ามันไม่น่ามีให้ปรับเล้ย เพราะมันปรับล็อกไว้แล้วแฮงค์ รู้สึกว่าออกแนวไร้สาระนิดๆ

Comment

...

Comment

เห็นด้วยอย่างแรง

Originally posted by Gep View Post
              อันที่จริงผมว่ามันไม่น่ามีให้ปรับเล้ย เพราะมันปรับล็อกไว้แล้วแฮงค์ รู้สึกว่าออกแนวไร้สาระนิดๆ
              เห็นด้วยครับ ผมถึง งง อ่านกระทู้ก่อนๆเพื่อนๆว่าฟิกไม่ได้ งิง

Comment

Working...
              X