Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 + Asus P5K-E / WIFI-AP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600 + Asus P5K-E / WIFI-AP

Intel Q6600 จับคู่ Asus P5K-E / WIFI-AP ถือว่า OK ไหม? ครับ

น่าจะโอเคนะครับ ผมก็ ใช้อยู่ เหอๆ

Comment

OK เลย

Comment

โอเค คับ กินฮอลด้วยนะคับ

ปล. ผมก็ใช้ แต่ซีพียูเป็น E4500 แทน

Comment

ok ด้วย เหอๆ

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ

Comment

ใช่อยู่คับ 3.5 สบายๆ แรงดีคับ

Comment

รูปคับ

รูป Q6600+p5ke
                Attached Files

Comment

P5K-E เห็นว่าลากไม่ต่างกับ P5K Deluxe เลย แทบจะเหมือนกันทุกอย่างเลยด้วยครับ เพียงแต่ตัด option บางอย่างออก

Comment

อุณหภูมิของคุณ Apichat ta ตอน OC ที่ 3.6 เท่าของผมเลย ประมาณ 72-74
                    ทำไมของ P5K ของ Asus มันร้อนจังครับ
                    ผมเห็นบางท่านใช้Gigabyte แล้วไม่ร้อนเหมือนของ asus เลย ทั้ง ๆ ที่ OC เท่ากัน

Comment

Working...
                    X