Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องหลอนๆรบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องหลอนๆรบกวนหน่อยครับ

พอดีผมเล่นดอทเอแล้วมันหลอนๆอ่ะครับแบบหนึดๆกระตุกตอนแรกไม่เป็นอยากทราบสาเหตุหน่อยครับพอดีแกะ แรม การ์ดจอมันขัด ถอดซิงcpuมาล้าง แต่ตอนใส่แรมใส่ผิดดันใส่กลับด้านเลยไม่ลงล็อกดันแรงนานแรมเสียป่าวไม่รู้แต่ตอนเล่นดอทดูcpuมันร้อน80องศา ใช้3.0e อยากรู้แรมเจ๋งป่าว

แรมเสียจะบูตเครื่องไม่ติด(อาการหนัก)
    -------------------------------------
    หรือบูตติดแต่จะค้างหรือไม่ก็ขึ้นจอฟ้าครับ(อาการเบา)
    -------------------------------------
    ถอดซิงค์ซีพียูมาล้าง--แนะนำว่าควรถอดออกมาแล้วใส่ใหม่ครับ
    3.0e ร้อนก็จริงว แต่ฟูลโหลดก็ไม่น่าจะถึง 80 องศาครับ
    ส่วนที่ว่าทำไมมันหลอนๆนั้น ผมไม่ทราบว่า "หลอน" ที่คุณบอกคืออะไร
    คงไม่ใช่อาการขนลุก ผมตั้ง นัยตาโต เต็มไปด้วยความหวาดกลัว เวลาเจอผีหลอก อย่างที่ผมคิดนะครับ....

Comment

ผมก็เคยเป็นนะ เล่นดอทเอ ซักพัก เครื่องหน่วงๆ กระตุก แต่จำไม่ได้ว่า ลงแพชไหม่ หรือฟอแมตแล้วหาย ต้องรอท่านอื่นครับ

Comment

Working...
      X