Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำที่ซื้อโต๊ะคอมพิวเตอร์ดี ๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำที่ซื้อโต๊ะคอมพิวเตอร์ดี ๆ หน่อยครับ

ช่วยแนะนำที่ซื้อโต๊ะคอมพิวเตอร์ดี ๆ หน่อยครับ อยากได้ขนาดยาวเกิน 1.2 เมตรครับ โต๊ะเก่าวางจอเคสลำโพงจนเต็มโต๊ะไม่พอวางเลยครับ ขอบคุณมากครับ

ในเดอะมอลคับ ไปเดินดูมาสวยๆเพียบเลย
    แล้วก้อ ใน it city ก้อมีคับ^^"

Comment

แนะนำไปดูในร้าน Concept (ที่มันโฆษณาน่ะ)ครับ แล้วคุณจะเปลี่ยนใจ

เคยไปดูมาแล้วที่ เดอะมอลล์บางแค(หรือสาขาอื่นก็ได้ที่มี)

มันจะเป็นชุด Set อ่ะ อย่างสวยเลย

ปล.แต่ราคาก็สวย หรือไม่ถ้าไม่มีตังก็เดินดูเองเลยที่ BicC Lotus เลยครับ เยอะโครตๆ
      หรือทุนหนาก็ไปเดิน Office Space ไปเลย

Comment

ลองดูในโลตัสแล้วครับมีแต่ตัวเล็ก ๆ index ก็ไปดูมาแล้ว 1.2เมตรหมดเลยครับ

ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ

Comment

ไปดูที่ๆเค้าขายโต๊ะสำนักงานครับ ผมติดใจโต๊ะที่ทำงานผมมากเลย เนื้อที่เยอะมากๆ อยากแบกกลับบ้านเลยอะ แต่คงไปไหนไม่รอด

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=103536

ลองดูแบบนี้นะครับ ว่าชอบรึป่าว......ของผมเองแหละ ท่านลองอ่านดูครับมีบอกอยู๋ว่าผมไปซื้อที่ไหนครับ

ที่ ZEER ครับ

Comment

Working...
            X