Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300GS อุณหภูมิ 70 องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300GS อุณหภูมิ 70 องศา

คือการ์ดจอผม 7300 gs อ่ะครับ คือว่าผมไม่ค่อยได้ดูอุณห๓มิปกติสักเท่าไหร่

ผมเลยoc การ์ดจอดูแล้วลองเช็คอุณห๓มิ ปรากฏมันบอกว่า 70องศาไม่ขยับไปไหนเลยครับ

อยากถามว่ามันอันตรายหรือป่าวที่ 70 องศาหรือว่าต้องปรับให้เป็นเหมือยเดิม

สงสัยเซนเซอร์เอ๋ออะปาว ครับ
    ลองเทส 3DMark ดูว่ามันร้อนขึ้นใหม ถ้าไม่ขยับ แปลว่า เอ๋อไปละ

Comment

ป่ะกี้เห็นมันแวบๆลงไปที่ 69 แปปเดียวแล้วกลับมาที่ 70 นี่เซ็นเซอร์คงยังไม่เจ๋งหรือป่าวครับ

แล้วที่อุณห๓มิ 70 นี่อันตรายหรือป่าวครับ

ปล.70ตอนที่ไม่ได้เล่นเกมเลยนะครับ

Comment

Fanless แบบไม่มีพัดลมใช่ป่ะครับ ถ้าใช้ก็ปกติครับ อยากเย็นกว่านี้ต้องหาพัดลมช่วยครับ

Comment

การ์ดจอผมมีพัดลมนะครับ

Comment

เอาปากเป่าดูเผื่อเย็นขึ้น

Comment

Originally posted by Zemos View Post
              เอาปากเป่าดูเผื่อเย็นขึ้น
              การ์ดจอนะท่านไม่ใช่น้ำชาจะได้เป่าแล้วหายร้อน นะ ^^"

Comment

เอ่อต้องลองดูอุณหภูมิตอนเล่นเกมอะครับ ถ้า 80+ แสดงว่าไม่เพี้ยครับ ของเพื่อนผมก็ลักษณะนี้ เพราะตัวเล็กกการออกแบบอะไรต่างก็เล็กตามราคา

Comment

Originally posted by canbuyme View Post
                  การ์ดจอผมมีพัดลมนะครับ
                  Forsa ใช่ป่ะครับ

Comment

Working...
                  X