Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 เล่น HellGate London ไม่ได้!!!! ช่วยทีเด้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 เล่น HellGate London ไม่ได้!!!! ช่วยทีเด้อ

เพิ่งซื้อมา ว่าจะเล่นซักหน่อย พอ ลงเสร็จจะรันขึ้นมามันก็ฟ้องฉะนี้แล มันเป็นอันหยังว่า ใครช่วยทีเด้อ
    Attached Files

เป็นได้หลายอย่าง
    1.อย่างที่มันบอก windows มีปัญหา ทางแก้ ลงใหม่
    2.Driver การ์ดจอ มีปัญหา ทางแก้ ไปหา Driver ตัวอื่นมาลอง
    3.แครกเกมส์ไม่สมบูรณ์ ทางแก้ ลงเกมส์ใหม่ พร้อม แครกใหม่
    หรือ ลองเอาแผ่นไปเล่นกับเครื่องอื่นดู ตัดปัญหาที่เกมส์ไปได้ก่อน

Comment

1. เพิ่งจะลงไปเองอะครับ มันจะเป็นปัญหาได้เหรอครับ ลงเมื่อ สองวันก่อนครับ
      2. ผมใช้ Vista หนะครับ
      3.ผมใช้ของแท้หนะครับ

เห็น Search ใน เวบ มันบอกว่า ให้ ลง Update for Windows Vista (KB940105) แต่ไม่กล้า โหลด โปรแกรม Checlk Window verification มาลงอะ ตอนใช้ ของ DELL VISTA อยู่ แต่มันก็ Update ได้นะ

Comment

ได้ละ ๆ ไปโหลด Patch ตามที่มันบอกอานะ ก็จะเข้าได้อะ

Comment

ผมใช้ WinXP หนะ เล่นได้นะครับ รู้สึกผมเคยเป็นปัญหาเดียวกันกับคุณตอนลงในเครื่อง Mac รู้สึกว่าต้องว่าลง Vista ใหม่ แต่ผมไม่ได้ลองนะหลังจากลงอะแต่เห็นพี่บอกเล่นได้ ไม่รู้เหมือนกันเปล่า

Comment

Working...
          X