Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ M2A-VM HDMI กะ WinXP มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ M2A-VM HDMI กะ WinXP มั่งคับ

รบกวนช่วยลองเสียบ USB แล้วเช็ค Transfer Rate ให้หน่อยคับว่าได้เท่าไหร่ เพราะของผมมันแค่ 5 กว่าๆ มันช้ามากเลยคับ กำลังสงสัยว่าเป็นที่ WinXP รึเปล่า

ไม่มีใครเป็นเลยหรือคับ

Comment

ของผมชิพ 690G เช่นกันครับ แต่เป็นบอร์ด Biostar ครับ

Comment

ไปลองที่ร้านมาแล้ว 3 ตัวเป็นมันทั้งล็อต เลยเปลี่ยนรุ่นเลยคับ

Comment

.............................ของผม ไม่เท่ากันครับ เท่าที่ลองกับThumbDrive ของผมที่มีอยู่ ได้ข้อมูลดังนี้....
          1. ThumbDrive ของ Kingston DataTraveler ทุกขนาด 512M , 2G ,4G จะได้ค่า ที่ประมาณ 5
          2. ThumbDrive ของ Apercer ตัวเล็กๆขนาดปลายนิ้วโป้ง(ผู้หญิง) สีแดง ขนาด 1G ได้ประมาณ 12
          3. ThumbDrive ของ Apercer ตัวสีเงิน มีสวิทช์lockได้ ขนาด 128M ได้ประมาณ 13
          4. ThumbDrive ของ อะไรไม่รู้รูปร่างเป็นรูปกระดูก ขนาด 1G ได้ประมาณ 5
          Last edited by gapong2512; 5 Dec 2007, 13:12:24.

Comment

Originally posted by nn_nan11 View Post
            ไปลองที่ร้านมาแล้ว 3 ตัวเป็นมันทั้งล็อต เลยเปลี่ยนรุ่นเลยคับ
            ลืมset ให้เป็น Hispeed ในbiosรึปล่าว ถ้าfullspeed มานจะช้ากว่าเยอะนะ

Comment

Working...
            X