Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-fi Xtreme music ใช้คู่กับลำโพงไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-fi Xtreme music ใช้คู่กับลำโพงไรดีคับ

ไม่ระบุงบนะคับ แล้วราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรคับทั้งxm และลำโพง
    เน้นดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม

ผมใช่ X-Fi Platinum กะ Gigaworks 750s THX ผมว่าแค่นี้สำหรับผมก็แหร่มเป็ดแล้วนะครับ.......

อยู่ที่หู แระความพอใจครับ..........................

Comment

Gigaworks 5.1 ch มันกระหึ่มดีกว่าเพราะ Watt สูงกว่า กรวยก็ใหญ่กว่า แต่ก็เป็นหมื่น ... ลองดู T7900 มั้ย 5 พันกว่ามั้ง มือ 1

sigpic

Comment

ผมว่าลำโพง Creative พวก Inspire หรือรุ่นตําถึงกลางไม่น่าทำเบสออกมาแบบนั้นเลย ถ้าทำมาดีหน่อยคงน่าฟังขึ้นอีกเยอะเลยครับ พอทำดีหน่อยก็แพงแสดดดดดดดดดดด อิอิ

Comment

klipsch ^ ^

Comment

BOSTON มือ2เลยครับ

Comment

ใช้ Xtreme music กะ Boston BA635 อยู่ครับ ยังไม่คิดจะเปลี่ยนพอใจในเสียงมันมาก
              ถ้าจะเอาตัวที่แจ่มกว่านี้คง ครึ่งหมื่นอย่างต่ำ

Comment

xm ราคาที่เท่าไรอ่าคับ มือ1และมือ2
                หาได้ที่ไหนมีร้านช่วยบอกหน่อยนะ

Comment

Originally posted by iamsunza View Post
                  xm ราคาที่เท่าไรอ่าคับ มือ1และมือ2
                  หาได้ที่ไหนมีร้านช่วยบอกหน่อยนะ
                  มือ1 ไม่มีแล้ว มือ2 3200-3500 หาได้ตามร้าน OCZ ในห้อง IT market ครับ ตอนนี้เปิดอยู่2-3ร้าน

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    ผมว่าลำโพง Creative พวก Inspire หรือรุ่นตําถึงกลางไม่น่าทำเบสออกมาแบบนั้นเลย ถ้าทำมาดีหน่อยคงน่าฟังขึ้นอีกเยอะเลยครับ พอทำดีหน่อยก็แพงแสดดดดดดดดดดด อิอิ
                    ท่านพี่ โรจ พูดถูกเลย 555+ ผมมีอยู่ที่บ้าน ตัวถูกๆ ต่ำกว่า 5000 ลงมา เสียงเบส นิมันเป็นเหมือนกันหมด เหอะๆ ลองฟังแล้วจะรู้ 555+

creative เด๊วนี้ ทำสู้ cambridge soundwork รุ่นเก่าๆไม่ได้แล้ว เฮ้อ เซง

ยังโชคดีนะเนี่ย ที่ไม่ขาย ตัว แคมบริด แหะๆ เหลือไว้เป็น อนุสรณ์วัตถุ อยู่แหะๆ

Comment

Working...
                    X