Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีไครใช้ 8600GT ของ Gigabyte แล้วคร็อกได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีไครใช้ 8600GT ของ Gigabyte แล้วคร็อกได้บ้างครับ

มีไครใช้ 8600GT ของ Gigabyte แล้วคร็อกได้บ้างครับ ผมคล็อกไปแค่ 600 ไป 620 (แค่ลองพิสูตรดูครับ) มันมีอยู่ 2 แบบครับ 1เล่นเกมส์ค้างทัน 2เทสก้อค้างเพิ่มไฟแล้วนะครับ PCI-E
    วานช่วยที่ครับ

ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ ดูก่อนน่ะครับเอาตัว ล่าสุดเลย แล้วอีกอย่าง ของ กิกาไบท์ มันเป็น แบบ Silent Pipe

หาพัดลมเคสตัวเล้ก ๆมาแปะจะดีมากๆครับ

Comment

เดาๆจากหน้าตาของมันคงพอเดากันออกว่าได้เฮเรื่องร้อนแน่....

Comment

Originally posted by dears View Post
        เดาๆจากหน้าตาของมันคงพอเดากันออกว่าได้เฮเรื่องร้อนแน่....
        SunzabiLL ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ ดูก่อนน่ะครับเอาตัว ล่าสุดเลย แล้วอีกอย่าง ของ กิกาไบท์ มันเป็น แบบ Silent Pipe

หาพัดลมเคสตัวเล้ก ๆมาแปะจะดีมากๆครับ

กลับกันครับคุณ dears มันเย็นครับ Full โหลด ไม่คล็อก 50เกือบ57 องศางับ(ไม่มีพัดลม)
        พอมีพัดลมFullloadก็ราวๆ 47-55 (พัดลมVantec)
        ผมอัพไดรเว่อแล้วงับ(ล่าสุดเลยงับToT)

Comment

Working...
        X