ผมพึ่งซื้อชุด พิเศษ มาเลย 899 เห็นบอกได้รถ APC ด้วย ก็เข้าไปที่ เวบของมันใส่ รหัส แต่งง จรงมันบอกเอา nickname ของ Gamespy ไม่ใช่หรอครับ ผมก็ใส่ไปครับ มันบอกมีคนใช้แล้วผมละงงเลย ๆลองเปลี่ยนดูแต่ตั้ง เป็น SlnForever อะครับ ดันได้ ซะงั้น ตอนแรกใช้ SlnStOrY ไม่ได้ งงเลยอะ มันเหมือน create ใหม่อะครับ ผมลองเอา SlnForever ดlogin ใน Crysis ก็เข้าได้นะครับ แต่ลองมา Login ที่ Gamespy กลับไม่ได้ซะงั้น งงโคตรๆ อะ ส่วน server ไทยตอนนี้มี 2 server เอง ครับ แถม ผมโทรไปถามที่ Ea เขาบอกว่า APC ยังใช้ไม่ได้ครับ

คิดในใจ ไม่น่ารีบซื้อมาเลยเหอๆ

แต่เท่าที่ลองเล่นแล้ว หนุกดีอะครับ online อะ มันดี ชอบ ที่มันมี Nanosuit มากๆเลย อิอิ