Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นไฟล์วีดีโอไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นไฟล์วีดีโอไม่ได้ครับ

เครื่องที่บ้าน ไม่สามารถดูหนัง ,คาราโอเกะวีซีดี ได้เลยเป็นมานานแล้ว คือถ้าเล่นคาราโอเกะ พอภาพ
    จะขึ้น จอจะค้างไปเลย และไม่ทำงานต่อ เรียก player Media ขึ้นมาเลือกไฟล์หนังขึ้นมาก็จะค้างไป
    เลย ลอง Fotmat เครื่องใหม่ก็ไม่หาย อัพ Bios ใหม่ก็ไม่หาย Driver vga ก็ถูกต้อง ใครเคยเป็น
    และแก้ได้มั่งครับ สเป็คเครื่อง
    cpu : P4
    m/b : P4s800
    ram : 512
    vga : asus gf6200

สามารถเล่นเกมส์ในปัจจุบันได้หมด

ไดร์เวอร์เมนบอร์ดได้อัพบ้างมั๊ยครับ อาจจะติดที่บักในไดร์เวอร์ของชิพเซตที่ใช้อยู่ก็ได้ครับ ลองดู

Comment

Working...
    X