Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมบันทึกวีดีโอหน้าเว็บหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมบันทึกวีดีโอหน้าเว็บหน่อย

ขอโปรแกรมบันทึกวีดีโอหน้าเว็บหน่อยครับ
    ขอวิธีใช้ค่าวๆด้วยนะครับ เพราะใช้ไม่เปนเลย
    ***จะPMมาก็ได้นะ***
    Last edited by Squall; 27 Nov 2007, 21:01:49.

snag it หาจากกูเกิลโลดครับง่ายที่ซู้ดดด
    ผมเอาไว้แคป camfrog ซะมากกว่า

Comment

-*- ผมอ่านแล้วเข้าใจถูกไหมน่ะ เค้าจะบันทึกวีดีโอ จากหน้าเว็บ แม่นบ่ ?

คือจะดูดพวกคลิปวีดีโอ จากเว็บทั้งหลายแม่นบ่ ?

งง.. ถ้าดูดคลิปผมใช้ URL helper ( ตัวอื่นใช้ง่ายกว่า แต่ผมชอบดันทุรัง )

หรือ ผมอ่านที่ถามผิดว่ะเนี้ย

Comment

orbit

Comment

ใช้ไม่เป็นเหมือนกันครับ เเต่พอดีเมื่อคืนนั่งเล่นที่ร้านnet เห็นเขานั่งsaveกันอยู่ดูวุ่นวายยังไงก็ไม่รู้

ก็เลยลองเล่นบ้าง ผมใช้firefoxน่ะ ที่ร้านไม่มีบริการเเต่พกไปเอง เข้าไปดูextensionsเกี่ยวกับVDO มีของเล่นเยอะเเฮะ
          เอาำ extension : DownloadHelper มาลองเล่นดู ไม่ยากครับเจอVDOก็คลิ๊กเเล้วsave

อยากเล่นตัวอื่นอยู่เหมือนกัน เเต่พอดีเจอLink Clipมากมาย เกี่ยวกับVDOการศึกษาหลากหลายเชื้อชาติก็เลยเเวะชมก่อน

Comment

ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ

Comment

www.upwai.com

มีหลายตัวอยู่ หน่อ
              url helper เหมือนกัน อิ อิ

Comment

Working...
              X