Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ pacth thai NFS Pro Street และ crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ pacth thai NFS Pro Street และ crysis

อยากได้ pacth thai NFS Pro Street และ crysis
    มีNFS Pro Street และ crysis แต่ไม่เป็นภาษาไทยครับอยาก update เป็นภาษาไทย
    หาได้ที่ไหนครับ
    silathong@thaimail.com
    ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

*-*

Originally posted by sathit View Post
    มีNFS Pro Street และ crysis แต่ไม่เป็นภาษาไทยครับอยาก update เป็นภาษาไทย
    หาได้ที่ไหนครับ
    silathong@thaimail.com
    ส่งให้ทางข้อความส่วนตัวของคุณแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by **OK** View Post
      ส่งให้ทางข้อความส่วนตัวของคุณแล้วนะครับ

Comment

*-*

จัดให้ละครับ ดูที่ข้อความส่วนตัวนะครับ
        คุณ
        acquiesce
        Tayajai

Comment

*-*

ส่วน Crysis จัดไปครับ
          ปล.ผมยังไม่ได้ลองลงนะครับ ยังไงก้อโพสบอกกันบ้างนะครับ

ก๊อบเต็มๆไปใส่ช่อง address เลยคับ

เอาไอ้ [DXL ข้างหลังไปด้วยน๊ะ (ถ้ากดเลยมันจะไม่ติด [DXL ไปด้วยคับ)

เครดิตคุณ Mr_GenoCide
          Last edited by **OK**; 28 Nov 2007, 12:25:30.

Comment

Originally posted by **OK** View Post
            ส่วน Crysis จัดไปครับ
            ปล.ผมยังไม่ได้ลองลงนะครับ ยังไงก้อโพสบอกกันบ้างนะครับ
            อยากได้มั่งคับทั้ง 2 เกมเลย ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ถามนิดนึงได้ไหมคับ NFS Prostreet ทำไงให้ Drag แบบยกล้อได้มั่งคับ ไม่ผ่านซักที....

Comment

*-*

Originally posted by gorerotted View Post
              อยากได้มั่งคับทั้ง 2 เกมเลย ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ถามนิดนึงได้ไหมคับ NFS Prostreet ทำไงให้ Drag แบบยกล้อได้มั่งคับ ไม่ผ่านซักที....

ดูที่ข้อความส่วนตัวครับ

Comment

*-*

Comment

บอร์ดนี้มีแต่คนใจดี

Comment

ขอด้วยครับ อยากได้ซับไครซิส silly_aot@hotmail.com

Comment

ขอ pacth thai NFS Pro Street ด้วยคนครับ

dz_2003_7@hotmail.com

Comment

Comment

ผมขอ pacth thai NFS Pro Street ด้วยคนครับ
                          ขอถามต่อหน่อยนะครับ คือว่าผมลงแล้วเล่นไปปกติ แต่ตอนออกกดออกไม่ได้ครับ
                          ต้องกดปุ่มไหนครับ

Comment

ผมขอด้วยนะครับ ขอบคุณท่านผู้ใจดีล่วงหน้าครับ อิอิ 2 เกมส์เลยครับ

Comment

เออลืมอีเมล์ Tam_ma_1@yahoo.com ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X