Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2เล่นออนไลน์ไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2เล่นออนไลน์ไงคับ

คือผมโหลดแพท1.41 พร้อมด่านใหม่มาแล้วแล้วก้ลงแล้วด้วยแต่มันสร้างแอดเคาร์ไม่ผ่านอ่ะคับมันขึ้นแบบนี้อ่ะคับแล้วถ้ามันใช้ได้มันจะขึ้นข้อความว่าอะไรคับเน้ตที่ผมใช้เน้ตTOT ความเร็ว 256Kb
    Attached Files

server อาจจะมีปัญหาอยู่ครับ ไม่ก็เน็ตกำลังช้า

Comment

คุณคับเน็ตที่ใช้เล่นเกมนี้ต้องการสักเท่าไรคับของผมเมื่อกี้ลองเข้าแล้วเข้าได้แหละคับแต่ปิง300-400ก่าเลยอ่ะโดนมันเตะออกจากห้องเลยคับ

Comment

เวลาเล่นให้พิมพ์ EA TH ที่ช่อง Server ครับ จะได้เล่นในเซฟเวอร์ไทยปิงจะได้ต่ำๆครับ เเละไม่โดน Punk Buster เตะออกมาด้วยครับ

Comment

ตามข้างบนเลยงับ

Comment

ตามข้างบนครับ

Comment

แต่ในรูปนี่กำลัง log in ไม่ใช่เหรอคับ รอซักแป็บแล้วค่อยเข้าไปใหม่ หลังๆผมก็ log inเข้า2142ยากเหมือนกัน บางทีก็โดนPunk Busterแตะออกมา(ทั้งๆที่เล่นเซิฟไทย)

Comment

เพื่อนๆคับพิมตรงไหนอ่ะคับEA THแล้วถ้าเจอมันจะขึ้นเซฟว่าEA THหรอคับแล้วเน้ต256เคTOTของผมจะเล่นได้หรือเปล่า

Comment

เข้าไปที่เล่นหลายคนอะคับ มันจะมีให้ใส่ พิมea th แล้วรายชื่อเซอวเอของea thจาขึ้นมา

อยากรุรายละเอียด เข้าhttp://www.ea.co.th/forum/

Comment

เพื่อนๆคับพิมตรงไหนอ่ะคับEA THแล้วถ้าเจอมันจะขึ้นเซฟว่าEA THหรอคับแล้วเน้ต256เคTOTของผมจะเล่นได้หรือเปล่า
                    พอlog inเสร็จแล้ว มันจะรันหน้าเซิฟเวอร์ ให้กดstop แล้วพิมพ์ ea thลงบนแทบยาวๆด้านบน Enter มันจะขึ้นชื่อเซิฟของไทย แล้วก็เลือกเล่นตามสบายเลยคับ เมื่อก่อนผมก็เน็ท256 เล่นได้คับconfirm

Comment

Net มีปัญหามั๊งครับ

Comment

Working...
                      X