Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามแก้โง่ E2140 + Asrock Conroe 1333 แรม2G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามแก้โง่ E2140 + Asrock Conroe 1333 แรม2G

E2140 + Asrock Conroe 1333 +Ram 1G/667*2
    ใช้ VGA on มันจะเล่นเกมส์ ออนไลย์ ลื่นหัวแตก เหมือน
    Chip 6100 ไหม๊คับ เพื่อนกลัวซื้อมาแล้ว DotA ไม่งาม
    ขอบคุณคับ สำหรับ คำตอบ

พอใหวเป็นบางเกมส์ ถ้าไม่ใหวก็ LOW เอาละกันครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      พอใหวเป็นบางเกมส์ ถ้าไม่ใหวก็ LOW เอาละกันครับ
      - - ถ้าเทียบกับ Chip 6100 ละคับ พอบอกไหวเป็นบางเกมส์นี่เสียวเลย

Comment

Audition เล่นได้อ่ะ ลื่น เลย ตัวนี้ ใช้ อยู่ ว่าจะเปลี่ยนและ

Comment

DotA กับ Cabal ลื่นไหม๊ก๊าบ

Comment

ถ้า ออดิชั่นลื่น Dota สบายๆ แต่ Cabal ไม่มั่นใจนะครับ

Comment

VGA on ตัวนี้ เทียบกับ การ์ดในตำนาน FX5200 128MB/128Bit
              ตัวไหน ชนะคับ

Comment

FX5200 น่าจะชนะ แต่ของ onbpard ภาพจะสวยกว่า

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
                  VGA on ตัวนี้ เทียบกับ การ์ดในตำนาน FX5200 128MB/128Bit
                  ตัวไหน ชนะคับ
                  VGA On ชนะครับ

Comment

แหล่มเลยคับผม

Comment

Asrock Conroe 1333 มัน ใช้ VGA Intel รุ่นเก่าที่เคยอยู่บน Notebook นิ่นา แต่ก็เคยเห็นเขาเอามาเล่น Need ในงานคอมมาทอยู่เหมือนกัน แต่ผมว่า FX5200 แรงกว่านะ

Comment

ความเห็นของผม ผมว่า VGA Onboard ตัวนี้ ชนะครับ แรงกว่า 6100 ออนบอร์ดด้วย
                        ภาพตอนดูหนังดีกว่า ไม่มืดมัว ใสยังกะปรับมาไว้รอ
                        Cabal สบาย เสียแต่มีจุดสิชมพูอยู่บนพื้นไม่รู้เป็น มีประปรายไม่ถึงกับน่ารำคาญ
                        นะผมว่า เล่น Dota ไม่มีหน่วง เสียแต่ว่าเกมส์บางเกมส์มันไม่ให้เข้า (Crysis)
                        Last edited by Gep; 28 Nov 2007, 11:38:33.

Comment

อืม..ดี

Comment

อุ๊ย Crysis กับ Gear of war อันนี้ไม่หวังอยู่แล้วคับ
                            เอาแค่เกมส์ออนไลย์ ให้เพื่อนเล่นแก้เครียดก็พอแล้ว

Comment

น่าจะได้ครับ nb ผมก็ onboard เล่นได้หมด ปรับกลางๆเอา

Comment

Working...
                              X