Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีอาจารย์มาถามว่าซื้อNB ยี่ห้ออะไรดีงบ55k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีอาจารย์มาถามว่าซื้อNB ยี่ห้ออะไรดีงบ55k

พอดีอาจารย์มาถามว่าซื้อNB ยี่ห้ออะไรดีงบ55k
    ผมก็ชอบแต่ asus ใครมีรายละเอียด sony compac HP ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ThinkPad เห็นหน้าตา ราคา เสป็ก แล้ว คิดว่าแพง
    ถึงจะไม่แรงเท่าเครื่องยี้ห้ออื่นที่ระดับราคาเดียวกัน
    แต่เมื่อได้ใช้แล้วติดใจ แค่ปุ่ม ThinkVantageปุ่มเดียวก็คุ้มค่ากับราคาที่แพงกว่าแล้ว
    รับรองได้ของเค้าดีจริงๆ คุณภาพ 5 ดาวเต็ม ถึงแม้ตอนนี้จะอยู่ภายใต้แบรนด์ lenovo
    คุณภาพของ ThinkPad ไม่ลดลงเลย เฉพาะรุ่น ThinkPad นะครับ
    รุ่นอื่นของ lenovo ไม่วิจารย์ดีกว่า

Hp ก็น่าใช้ สวยใช้ได้เลย
    เสป็กก็โอ คุณภาพให้ 4 ดาว

Sony ก็ดี แต่แพงไปนิด คุณภาพ 4 ดาว

ดาวที่ให้มาจาก การQ.C. การออกแบบ คุณภาพของวัตถุดิบ
    จากประสบการณ์ที่เคยทำงานในบริษัทผลิตชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
    ที่รับจ้างผลิตให้กับยี้ห้อพวกนี้ครับ รับรองว่าบริษัทนี้กว่า90%
    ของคนในบอร์ดนี้ต้องรู้จัก
    Last edited by Paully_pat; 28 Nov 2007, 19:44:23.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

=ชาวยแนะนำหน่อยครับ งบ55000

Comment

ขอทราบประเภทงานครับ จะใช้ทำอะไร ระบุด้วย

Comment

เค้าขอใช้งาน และล่นเกมส์ อ่ะครับ

Comment

งั้นผมว่าACER ASPIRE 5920G 302G25Mnเลยละกาน แรงอ่ะในตอนนี้ แล้วราคาก็45900ไม่vatอ่ะ แต่ส่วนใหญ่จะฟรีvatให้นะ จะได้เงินเหลือด้วยไปซื้ออุปกรณ์อื่น ผมว่าHD DVDยังไม่ค่อยจำเป็นเท่าไหร่ด้วย

Comment

dell kab

Comment

Benqรุ่นยอดฮิตอ่ะครับS41ตัวท๊อปไปเลย หรือถ้ายังไงก็พวกHP Fujitsu Toshiba

Comment

เล่นเกมแรงป่ะละ
                    เอาเกมแรง s41

สวยหรู hp dv2626

เล่นเกมสู้ไม่ได้

ทุกอย่างแรงกว่า

Comment

dv2626 ใช้รุ่นเดียวกันเลยงั้บ แรงๆสวยบางเบาครับ มีแสกนลายนิ้วมือด้วยนะ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X