Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATX POWER 24 PIN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATX POWER 24 PIN

ผมมีเมนบอร์ดอยู่ตัวนึง มันใช้ ATX POWER 24 PIN แต่ผมเคยได้ยินมาว่า เอาเพาเวอร์ซัพพลาย 20 PIN เสียบก็ได้ ติดเหมือนกัน อยากทราบว่า จริงหรือเปล่าครับ มีผลข้างเคียงอะไรไหม

ได้แน่นอนครับ ผมก็ใช้แบบนี้อยู่

Comment

ได้งับ + หัวแปลงนะงับ มะช่ายเสียบดื้อ ขาด 4 pin ^^"

ผลข้างเคียง ก็คือเสียตังค่าหัวแปลงงับ

Comment

20 pin ก็ใส่ใช้งานได้ปกติครับ เคยใช้ละ (เทสแป๊บเดียว นะ )
        แต่อยากให้ใช่เต็มก็ซื้อหัวแปลงมาใส่ 30฿ เสียบได้ครบเลย

Comment

ของผมก็ใช้อยู่ครับ เสียบ 20 พิน
          ลากกระจุย ไม่ต่างกับเสียบ 24 พน

Comment

ใช้ได้คับผม 20pin ถ้าดูกานจริงๆๆ 24pin จริงๆๆ มานมีสายไฟแค่ 23เส้นเองน่ะ

Comment

ใช้ได้ ท่าน ผมใช้อยู่ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Comment

ขอบคุณทุก ค.ห. มาก นะครับ

Comment

Working...
                X