Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ไอตรงนี้มันผ่านยังไงอะคับ - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ไอตรงนี้มันผ่านยังไงอะคับ - -"

มาถึงตรงฆ่าปลาหมึกยักษ์ที่เดินดินตัวใหญ่ๆอ่ะคับ ไม่ทราบว่าฆ่ามันยังไง ยิงเป็นโหลไม่ตายซะที
    เจอตอนเจอปลาหมึกยักษ์ครั้งแรกอ่ะคับ
    Last edited by Fon589; 29 Nov 2007, 01:20:25.

ผมก็ลอยไป เรื่อยๆ อ่ะแหละ -*- แฮะๆ

Comment

ผมก็มั่วๆเหมือนกันอ่ะครับ กว่าจะหาทางออกมาได้ ยากจริงๆด่านนี้ (เเต่ผมก็ชอบนะครับ รู้สึกเเปลกใหม่ดีครับ)

ปล.ผู้หญิงนั่น ชื่อ Dr.เฮเลน่า โรเซนฮาล นะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
        มาถึงตรงฆ่าปลาหมึกยักษ์ที่เดินดินตัวใหญ่ๆอ่ะคับ ไม่ทราบว่าฆ่ามันยังไง ยิงเป็นโหลไม่ตายซะที
        เจอตอนเจอปลาหมึกยักษ์ครั้งแรกอ่ะคับ
        ตอนไหนครับ ถ้าถึงตอนที่เราร่วมมือกับเกาหลีแล้วตรงนั้นยิงพวกลูกกระจ๊อกมันครับเก็บให้หมด ตัวใหญ่ปล่อยมัน เสร็จแล้วเพื่อนจะมารับเราไป

Comment

Originally posted by inwclub View Post
          ตอนไหนครับ ถ้าถึงตอนที่เราร่วมมือกับเกาหลีแล้วตรงนั้นยิงพวกลูกกระจ๊อกมันครับเก็บให้หมด ตัวใหญ่ปล่อยมัน เสร็จแล้วเพื่อนจะมารับเราไป
          ถ้าเป็นตอนนี้แหละน่าจะใช่ เพราะปลาหมึกยักษ์เจอครั้งแรกก็ด่านนี้แหละ

ทำแบบที่ เขาบอกนั่นแหละครับ ผมก็ โง่ ไปยิงมันแทบตายเหมือนกัน ลืมดู จุด ว่ามันให้ไปขึ้นฮอร์

Comment

Working...
          X