Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากดู G92 ตัวเป็นๆ ของ Nvdia ในงานเปิดตัว กับ MSI พร้อมดูหนังฟรีเรื่อง "เข็มทิศทอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สิ่งที่ประทับใจมากๆ คือ "ความอึด" ครับ KT4V สุดที่รักตัวนี้อยู่มา 4 ปีกว่าๆ แล้วไม่เคยงอแง

Comment

สิ่งที่ประทับใจในการใช้งาน เมนบอร์ด MSI คือ "ความมั่นใจในการใช้งาน"
      ผมใช้งานเมนบอร์ด MSI RS480M2 เปิดเกือบตลอดเวลา ตั้งแต่ซื้อมาเป็นเวลา 3 ปีแล้ว ไม่เคยมีปัญหาในการใช้งานเลยสักครั้ง ทุกครั้งที่เปิด Monitor เพื่อตรวจสอบ ทุกอย่างก็เป็นเหมือนปกติตั้งแต่ซื้อมา ทำให้ประทับใจกับ เมนบอร์ด MSI ไม่ต้องกังวลที่จะต้องรอดูผลการทำงาน เมื่อต้องทำงานกับเครื่องแค่ "Click and Forget"

Comment

ผู้โชคดีประจำวันอังคารที่ 4

Originally posted by Feather View Post
        สิ่งที่ประทับใจมากๆ คือ "ความอึด" ครับ KT4V สุดที่รักตัวนี้อยู่มา 4 ปีกว่าๆ แล้วไม่เคยงอแง

Comment

อย่าลืม PM ตอบกลับมายืนยันนะครับ

ภายในวันพรุ่งนี้ก่อน 12.00 น. นะครับ

Comment

Working...
          X