Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอdriver webcam md tech

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอdriver webcam md tech

ขอdriver webcam md tech คับ พอดีเซิจหาแล้วมันไม่รู้อันไหนคับเยอะไปหมด ช่วยลิ้งแบบที่โหลดได้เลยนะคับ ขอบคุนคับ

โมเดลไหนหละคับ ขั้นแรก ไปdevice managerก่อน เพื่อเชคว่าเปนตัวไหน

แล้วเอาโมเดลที่ได้ไปหาในกูเกิล ตามเวปผู้ผลิต เพราะ มันมีโรงงานในจีนoemให้อะ ไม่ใช่โรงงานมันเองหรอก
    Attached Files

Comment

ขอไดรเวอของตัวนี้อะคับ(ตามรูป) เซิจหาแล้วมันไม่รู้อันไหนคับเยอะไปหมด ช่วยลิ้งแบบที่โหลดได้เลยนะคับ ขอบคุนคับ
      Attached Files
      Last edited by otoko; 29 Nov 2007, 18:56:39.

Comment

Originally posted by otoko View Post
        ขอไดรเวอของตัวนี้อะคับ(ตามรูป) พอดีไม่ใช่กล้องผม ของแฟนผมอะคับ เซิจหาแล้วมันไม่รู้อันไหนคับเยอะไปหมด ช่วยลิ้งแบบที่โหลดได้เลยนะคับ ขอบคุนคับ
        รุ่นเดียวกับผมเลย เหอๆ

กดเลยจ้าาาาาา

Comment

Working...
        X