Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดยังไงกะ PES2008 ภาคใหม่กันอะ - -''

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดยังไงกะ PES2008 ภาคใหม่กันอะ - -''

ผมโหลดมาตั้งนาน ลงเสร็จ ก็ได้เล่นซะที แต่แล้ว ผมว่า
    1. ภาพมันสวยนะ 3D แต่มันเตะไวมากอะ เกจยังไม่ทันมองเลย
    2. ไม่รู้มันจะเล่นง่ายหรือ ยากขึ้นก็ไม่รู้อะ
    3. เฟรมเวลาดูภาพช้า ผมว่ามันไวยังไงก็ไม่รู้อะ
    4. อื่นๆที่ยังคิดไม่ออก

รวมๆผมว่า ผมชอบ PES2007 ที่แก้ไขต่างๆ เหมือนพวก Winning 10-11 อ่ะคับ
    แต่พอมาเล่นตัวนี้มันรู้สึกแปลกๆทั้งภาพ และฟังก์ชั้นเกมมันด้วยอะ แต่มันรู้มันจะบูมได้รึเปล่าเหมือนกัน - -"

ภาคนี้มันเป็น Gen ใหม่ของวินนิ่งครับ ทำมาเพื่อคอนโซลรุ่นใหม่เป็นหลัก หลายๆอย่างจึงดูเหมือนไม่ค่อยเรียบร้อยดี คล้ายๆกับตอนวินนิ่งมาลง PS2 ใหม่ๆ ตอนนั้นก็ดูแปลกๆไปเหมือนกัน

แต่ยังไงก็น่าจะฮิตเหมือนเดิมอยู่ดีนะครับ ฐานแฟนคลับเกมนี้ดีอยู่แล้ว..

Comment

ผมว่ารวมๆก็ ok นะสนุกดี

Comment

เล่นในคอม ปรับสุด ภาพ สวยเหมือนเล่นใน ps3 อ่ะครับ

Comment

วินนิ่งมั๊ยแสดดดดดดดดดดด
          กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

น่าลอง
            แต่ตอนนี้ยังเล่น pro ไม่จบเลย

Comment

ดีครับ แต่สเป็คไม่ถึงอ่ะดิ

Comment

ผมว่าก็สนุกดีนะครับ แต่ กรรมการชอบวิ่งมาขวางทาง ชนกันเสีย บอลซะงั้นนะ

Comment

ภาคนี้ทำออกมาสมจริงกว่าเดิม มีลูกเล่นใหม่ๆให้ปรับเพียบเลยครับในโหมด Edit

เรื่องประสบความสำเร็จไม่ไกลเกินเอื้อมหรอกครับ Konami แพ้ EA เรื่องเดียวเท่านั้นแหละครับ ไอ้ลิขสิทธิ์สโมสรน่ะ

Comment

ดีครับ แต่ ขนาดใหญ่ มากๆ เซรง เปด

ลองเปิด หมดก็ ลื่นดีครับ ตุด นิดนุงง

Comment

ผมว่าสมจริงมากผมใช้32นิ้วเล่นต่อสายHDMIปรับทุกอย่างสุดภาพสวยมากกระตุกแค่ตอนเริ่มเกมส์

Comment

มีเกมส์ฟุตบอลในโลกนี้เกมส์ไหนที่ทำดีกว่าเกมส์นี้อีกไหมหล่ะ แสดดดดดดด..........................

Comment

ผมว่ามันวิ่งแปลกๆอ่ะครับ แต่รวมๆแล้ว โอเชเลย

Comment

ปรับสุดนี้มันปรับได้ตรงที่มันเขียนว่า low mediem higt ไรนี้หรอคับ

Comment

เหมือนเล่นfifaยังไงไม่รู้ แต่นะภาพมันทำสวยกว่านี้ไม่ได้หรอไง นี่ขนาดทำลงคอนโซลใหม่ๆแล้วนะ

Comment

Working...
                              X