Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด 3850 2 ยี่ห้อนี้ น่าเล่นตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด 3850 2 ยี่ห้อนี้ น่าเล่นตัวไหนดีครับ

1. Sapphire Radeon HD3850 RV670 Pro, 256MB DDR3, HDMI 668/828 MHz 6,390 บาท
    2. PowerColor Radeon HD3850 RV670 Pro, 256MB DDR3, HDMI 668/828 MHz 6,290 บาท
    ประกัน 3ปี เท่ากันทั้งคู่
    แล้ว 2 ตัวนี้ อันไหนแถมเกมให้เล่นมั่งครับ บางตัวเวลารีวิวมีของเพียบ แต่พอซื้อจริงๆของหายไปหลายอย่างเลย

2ตัวนี้คุณภาพเท่ากันเลยครับเพราะมาจากโรงงานเดียวกัน ดูแต่ประกันก็พอครับว่าของอาไรที่คิดว่าดี แต่ถ้าให้เทียบ Com7(powercolor)น่าจะดีกว่านะ

Comment

ชอบทั้ง 2 เลยครับ

แต่ถ้าเลือกได้ ของเลือก powercolor ครับ

Comment

ผมเลือก Sapphire ครับ เพราะเป็น Best ATI Graphics ที่ทาง ATI เค้ายกให้เป็นอันดับ 1 ครับ

ปล. เคยใช้ครับของ Sapphire ก็ดีทีเดียวครับ

Comment

แซ่บหลาย อีกเสียง

Comment

Sapphire มันก้อดีน่ะ แต่ ประกัน A&L นี้สิเคลมนาน น่านๆๆ - -*

Comment

Sapphire - A&L
              Power Color - COM7
              ราคาเท่ากัน อะ ตัวการ์ดก็คงคล้ายๆ กัน ดูประกัน นะ (แล้วแต่ชอบ)
              *ผมไม่ต้องคิดเลย เอา COM7 ทันที หิหิหิ

Comment

เอาตัวถูกกว่าคือ Powercolor ครับ

Comment

com7 เคลมเร็วกว่าเยอะ

Comment

ผมก็เพิ่งถอยมานะของ powercolor ผมชอบที่ประกัน Com7 มากกว่า เพราะทั้งสองตัวก็เหมือนๆกัน

Comment

powercolor อีกเสียงครับ อย่าไปเสี่ยงกับ A&L เลยครับ ขายต่อราคาก็ไม่ได้ดีเท่าไหร คนในนี้ไม่ค่อยมีใครอยากได้ประกัน A&L กัน

Comment

PowerColor com7

Comment

Com7แน่นอน

Comment

ดีทั้ง 2 ครับ

ถ้าให้เลือกก็ PowerColor ครับ ประกัน Com 7

Comment

โห มีแต่คนชอบ powercolor กันเยอะแยะเลย สงสัยคงได้อุดหนุนยี่ห้อนี้ละ
                              แต่ประกัน com7 หรือ A&L สำหรับคนต่างจังหวัดอย่างลำปางแบบผม
                              ประกันอะไรก็คงไม่ต่างกันเท่าไหร่มั๊งครับ

Comment

Working...
                              X