Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาของ ATI HD3850 หน่อยอะครับ --"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาของ ATI HD3850 หน่อยอะครับ --"

ท่านใดเป็นแบบนี้มั้ง แล้วมีวิธีแก้มั้งอะครับ เกมส์ยิงไข่ภาพไมเป็นแบบนี้ นะ (ดันมาเป็นเกมส์ที่ชอบเล่นซะด้วย เกมส์ Othello ไม่เป็นอะ ^^)
    มีวิธีทำให้หายปาว ครับ +_+" วัยรุ่นเซ๊ง (เกมส์โปรดซะด้วยซิ)

สงสัยจะเป็นที่ driver กระมังครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
      สงสัยจะเป็นที่ driver กระมังครับ
      หึหึหึ สงสัยจะเล่นทีคงต้องถอดการ์ดตัวนี้ออก แล้วเอา GF6600 ใส่เล่นซะละมั้ง นั้
      *ท่านใดแก้ได้บอกด้วยเด้อ

Comment

Driver ครับ ... เพื่อนผมก็เป็น ... พึ่งไปซื้อกาดเอง ...เซ็งก่ะATIเพราะหยั่งงี้เเหละ

Comment

เกมมหาชนเลยนะเนี่ย

ลองเล่น dynomite ดูครับว้่เป็นป่าว

เกมน่าจะเหมือนกัน

Comment

ไม่ต้องเซ็งครับ ลง VISTA ไปโลด อย่าลืม UPDATE VISTA ด้วยนะครับ
            เดี๋ยวโปรแกรมเก่าจะใช้ไม่ได้ ตอนนี้โละ XP หันมาใช้ VISTA เป็นการถาวรแล้วครับ

Comment

ก็ ท่าน TWK เค้าใช้vistaอยู่แล้วจะลงทำไมอรกหละครับ เหอะๆๆ

Comment

ผมก้อใช้ 3850 แต่ไม่ได้เล่นเกมยิงไข่ ใจเย็นน่า Driver ตัวใหม่ออกมาก้อหายแล้ว เดือนหน้าก้อออกแล้ว

Comment

การ์ดแรงไม่พอครับ

เกมยิงไข่นี่ต้อง 8800 GTX สองตัวขึ้นไปนะครับ

Comment

ทำงัยอ่ะ เล่นแต่เกมส์นี้
                    Last edited by pakaho; 26 Jul 2009, 10:07:33.

Comment

การ์ดจอเสียแล้วละครับ เอามาขายให้ผมเลย เง้อ!!!

ปล.ท่านเล่นเกมยิงไข่ ได้ Fps เท่าไรอ่ะครับ

Comment

ดูมาต๊กกะใจเดี๋ยวกลับไปลองบ้างมันจะเป็นเหมือนกันไหม

Comment

ผมนึกว่ามาตั้งกระทู้ขำๆ ซะอีก
                          ซื้อ 3850 มาเล่นยิงใข่ 55

Comment

เครื่องแรงไม่พอครับ

แต่ผมว่า driver ชัวครับ

Comment

Originally posted by sgigsgig View Post
                              ผมนึกว่ามาตั้งกระทู้ขำๆ ซะอีก
                              ซื้อ 3850 มาเล่นยิงใข่ 55
                              ไม่ได้ตั้งขำๆ นะครับ เครียดเลย เกมส์เล่นบ่อยๆ ซะด้วย ^^"
                              เกมส์หนักๆ ก็เล่นครับ แต่เกมส์หนักๆ เล่นแล้วไม่ผ่านนานๆ จะเครียด นะ
                              ยิงไข่ยิ่งเล่นยิ่งหนุก อะ ดันภาพเป็นงี้อีก กำแท้ๆ

Comment

Working...
                              X