Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแว๊ว QX9650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เเรงสาด

Comment

ผมว่าถ้าลงก็ลงไม่เยอะคับผม เพราะคับว่าQX มันมีไว้สำหรับ คนบ้าที่จะแรงจริงๆๆ ซึ่งราคาอาจแรงตาม
      ไม่เชื่อลองดูราคา P4 ที่มันเป็นXธีมedit ดูดิราคายังแพงอยู่เลย ส่วนQ6600น่ะ มันไม่ช่ายXธีมเลยราคาลงได้ตามปกติน่ะ
      ถ้าเข้าใจผิดยังไงขอโทษด้วยน่ะท่าน

Comment

ถ้าซื้อมาเล่นเกมยิงไข่อย่างเดียว จะมีใครว่าไนมั้ยอ่ะ

หรือถ้าผมประกอบเป็นคอมเทพ แล้วมอบให้เด็ก(ตจว.) ตามชนบทได้เอาไปใช้ จะมีใครด่าผมมั้ยครับ

Comment

น่าจะใช่นะคับ ถ้าราคามันจะลงมันคงลงไม่มากหรอกคับ เพราะมัน คือรุ่นเทพคับจะใช้ได้เฉพาะคนมีตังเยอะๆ พวกบ้าพลัง อ่ะคับ
          ผมว่าถ้าคนธรรมดาอยากผม ซื้อมามีแต่เสียกับเสียอ่ะคับ มันไม่คุ้มเลยคับ

ปล.คอมผมราคายังไม่ถึงครึ่งมันเลยด้วยซ้ำ

Comment

ผมวัดของตัวเองง่าย ๆ ว่าเ้อามาหาตังค์ใช้ได้เท่าไหร่แล้ว
            จนตอนนี้ ทั้งเงิน ทั้งกล่อง ทั้งความบันเทิง ของผมคุ้มแล้วครับ

Comment

ผมไม่มีปัญญาเล่นขนาดนั้นครับ ^_^

Comment

หึ ในที่สุดมันก็มา

Comment

ดาวล์รถยนต์ดีกว่า

Comment

ของงี้มันแล้วแต่กำลังเงินครับ มันก็เหมือนเฟอร์รารี่แหละครับ ราคาแพงเอามาขับในเมืองก็คงใช้ได้ไม่ต่างกับโตโยต้า แต่คนรวยเค้าก็ยังพอใจที่จะซื้อ

Comment

939 อยู่เลย อิอิ

Comment

พี่ม้าบินไง

Comment

ราคานั้น เครื่องเราทั้งเครื่องยังไม่ได้เลยอะ

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
                            ตั้งราคาเพ้อเจ้อ
                            พูดซะเห็นภาพเลยท่าน เพ้อเจ้อจิงๆ

Comment

Originally posted by naymong View Post
                              45 นาโน เริ่มต้นใหม่ๆ ทะลุหมื่นแน่นอนจ้า กว่าราคาจะเริ่มลงก็น่าจะประมาณ พ.ย. 51

มีอะไรในตลาดที่ดีที่สุดตอนนี้ก็ใช้ไปก่อนเถอะท่าน วิ่งตามไม่ทันหรอกเทคโนโลยีเนี่ย
                              เอ่อ ...ที่ว่า เพนริน45nmแพงกว่า 65nm ใครไม่รู้จริงก็เงียบไว้ก็ดีนะครับ ราคาที่เห็นแพงๆน่ะเป็นรุ่น QXนะครับ

ราคารุ่นทั่วไป 45nm จะถูกกว่า65nm ครับ เนื่องจากต้นทุนลดลง Intelเลย ออกราคามาถูกกว่า65NMครับ

ลองไปหาความรู้ที่ webนอก หรือไม่ก้อ intel.comดูเอานะครับ

ราคาถ้ามาเมืองไทยก็เหมือน Conroeตอนเข้ามาใหม่ๆแหละครับ +อีก5-7% ก็ยังถูกอยู่ดี

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

มันไม่จำเป็นต้องถึง 4 หัวหรอกครับ
                                แค่ 2 หัวผมก็ยังใช้ไม่คุ้มค่าเลยครับ

Comment

Working...
                                X