Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคทใส (อะครีลิก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคทใส (อะครีลิก)

เคทใส (อะครีลิก)โปรคอมช่วยหน่อยบอก ข้อดี ข้อเสียให้หราบหน่อยครับ

ข้อดีสวยครับ เห็นอุปกรณ์ภายใน

ข้อเสีย ใช้นานๆไปมมันจะขุ่นๆมัวๆ รักษาไม่ดีมีรอยขนแมวได้ง่ายครับ

Comment

สวยงาม
      โป้ทั้งเคส
      เห็นหมดเลย
      ติดไฟนั่งเลนไปแสบตาไฟ

เสียวแตก
      ดูแลรักษายากในระดันนึง
      ต้องเป็นพวกไม่รื้อสมบัติเข้าออกบ่อยๆ (เดี๋ยวรูปยึดแตก+หลวม)
      เป็นรอยง่ายมั้ง นะ

รวมๆ ซื้อ CM690 ดีกว่า 55ใช้อยู่แจ่มสวย

งามไม้ตามรูป
      Attached Files
      Last edited by ชายลมโชยสาวโหยหา; 29 Nov 2007, 15:08:18.

Comment

รูปในเคส สวยงาม ครับท่านนนนน

Comment

ผมใช้อยู๋ครับ acilic ใสทั้งเคส ข้อดีก็คือ...ได้เห็นควันตอนมันไหม้ในเคส (ยังไม่เคยเห็นนะ) แล้วก็ค่อนข้างเย็น อาจจะเป็นเพราะพัดลม 5 ตัว ผมดูดเข้า 4 ตัวเป่าออกตัวเดียวข้างบนครับ

ข้อเสียคือเล็กไปอ่ะครับ พอใส่การ์ดจอใหญ่ๆ กะ HDD เยอะๆ สายมันเริ่มรุงรัง มองไปแล้วเห็นแต่สายไฟ

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
            สวยงาม
            โป้ทั้งเคส
            เห็นหมดเลย
            ติดไฟนั่งเลนไปแสบตาไฟ

เสียวแตก
            ดูแลรักษายากในระดันนึง
            ต้องเป็นพวกไม่รื้อสมบัติเข้าออกบ่อยๆ (เดี๋ยวรูปยึดแตก+หลวม)
            เป็นรอยง่ายมั้ง นะ

รวมๆ ซื้อ CM690 ดีกว่า 55ใช้อยู่แจ่มสวย

งามไม้ตามรูป
            ราคาเท่าไรอ่ะครับ ซื้อมาจากที่ใดเอ่ย

Comment

เอามาให้ดู มันสวยดีแต่ต้องจัดระบบระบายความร้อนให้ดีนะครับ
              Attached Files

Comment

ได้สวย ได้แต่ง และ ได้ โชว์

Comment

เคสโอทอปของคุนบอล อิอิ

Comment

เคสใสดูแลยาก โดยเฉพาะรอยขนแมว ถ้าล้างฝุ่นออกไงก็เป็นรอย
                    แต่ผมก็ชอบน่ะสวยดี

Comment

Originally posted by fds View Post
                      เคสโอทอปของคุนบอล อิอิ
                      เจอกันอีกแล้ว รอ 4 นะครับ

Comment

ตอนแรกที่ตั้งกระทู้กะว่าจะเปลื่ยนตอนนี้ไม่แล้วมีเพื่อนแล้ว

Comment

โหย ความรู้แ้ท้ๆ

ไปอ่านบอร์ดทั่วๆไป

ไม่เหน แนะนำ ได้ขนาดนี้เรย หุหุหุ

Comment

เคสใส ดูแลดีๆ ตกแต่งดีๆ ก็แหล่มซะ

Comment

ข้อดี สวยดี
                              ข้อเสีย ไม่แข็งแรง เป็นรอยง่ายคับ ^^"

Comment

Working...
                              X