Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับใช้เน็ท TOT เข้าไม่ได้อยู่ 1web

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับใช้เน็ท TOT เข้าไม่ได้อยู่ 1web

www.rebirthro.com อยู่ๆก็เพิ่งเป็นอ่ะคับ ไปที่ที่องค์การเค้าก็แก้ให้ไม่ได้บอกว่าให้ลองไปดพสถามคนอื่นในเวปดู - -" เหมือนโดน บล็อค IP พอมีวิธีไหนทำให้ผมเข้าได้มั่งไหมคับ เปนเวปเกม Ragnarok เซิพนอก อ่ะคับเพื่อนๆผมใช้เน็ทตัวอื่นเข้ากันได้หมด

ลองเข้าผ่านhidemybox.comดู ผ่านเป็นบางอัน

Comment

เข้าได้แล้วมั้งครับ ของผมก็ TOT
      Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:33.

Comment

เข้าได้นิคับ TOTเหมือนกัน

Comment

Working...
        X