Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่รู้ว่าเป็นไวรัสหรือว่าอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่รู้ว่าเป็นไวรัสหรือว่าอะไร

ไม่รู้ว่าผมโดนไวรัสหรือว่าอะไรอะครับ มันขึ้นตรงหน้าเวปเป็นแถบอย่างนี้อะครับ

ปล. ผมลองใช้ Nod32/Ad-Aware/Avast/Trojan Hunter/Advanced WindowsCare V2 Pro ก็ยังไม่ออกครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับท่านผู้รู้ทั้งหลาย ขอบคุณมากๆ ครับ เดือนร้อนมากจริงๆ ครับ

น่าจะโดนSpyware มาติดในเครื่อง แล้ว มันเยยขึ้นมา แต่ก่อนโดนบ่อย ดาวน์โหลด Anti spyware มากำจัดก็ดีนะค๊าบ

Comment

AVG 7.5 ลองดูครับ ของเค้าดีจิง(คงเป็นแผ่น Software Antivirus 2007 V.8 แน่ๆ) อิอิ

Comment

Working...
      X