Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้เล่นเกมส์อะไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอโทษด้วยละกันครับ

ผมกำลังจะซื้อคอมใหม่ มาสอบถามดูว่าสเปกนี้ใช้ได้ไหมเท่านั้นเอง ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง

Comment

Originally posted by BESTTHAILAND View Post
      ขอโทษด้วยละกันครับ

ผมกำลังจะซื้อคอมใหม่ มาสอบถามดูว่าสเปกนี้ใช้ได้ไหมเท่านั้นเอง ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง
      แรงดีเลยละครับชุดนี้

Comment

เบื่อจิงๆ พวกชอบอวด

Comment

เป็นงั้นไป

Comment

เขาก็บอกแล้วว่าเขากำลังจะซื้อ ยังไปว่าเขาอวดอีก

Comment

ใจเยนๆครับท่าน เค้าจาซื้อครับ ไม่ใช่จาอวด ว่าแต่ กระทู้แบบนี้ล่อเป้าดีทีเดียวเชียวแหละ

Comment

เล่นได้หมดแหละ แต่ Crysis สุดหมด ไม่แน่ไหวไหม
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ในนี้เกรียนที่ใจเยอะ .. ไม่ต้องถึอสาหรอก ท่านจขกท.

สแปคเทพเลยครับท่าน .. เล่นได้หมด ยกเว้นเล่นพวกเกรียน

Comment

แนะนำ Minesweeper ปรับ Easy นะครับ เพราะยูนิตมันเยอะเดียวกระตุก

Comment

มันก็เล่นได้ทั้งนั้นแหละ ความจริงน่าจะเปลี่ยนเป็น Quad Core Q6600 ไปเลย เพราะเทคโนโลยี 45 nm กำลังจะมาแทนที่เทคโนโลยี 65 nm

โพรเซสเซอร์รหัส Penryn จะเป็นรุ่นแรก ที่ผลิตด้วยเทคโนโลยี 45 nm โดยที่ Penryn จะมีขนาดที่เล็กลง ใช้พลังงานน้อยลง แต่มีประสิทธิภาพสูงขึ้น

Comment

หุหุ เห็นแล้วอิจฉา

Comment

ตอนแรกผมก็ลังเลอยู่ว่าจะรอตัวใหม่ดีไหม เห็นบอกว่าออกตอนต้นปีไม่รู้เดือน ถ้ามกราคมคงจะดี

Comment

ถ้าซื้อมาตอนนี้HD3870 Driverยังมีปัญหากับบางเกมส์ครับ

Comment

เอาอะไรมาก เหอะๆ เพื่อนผมซื้อคอมพ์เทพๆ มาเล่น Emulator (Famicom) หมดไปเกือบ 4 หมื่น

ลูกค้าผมอีกคน (ยังเป็นเด็กอยู่เลย) ถอยเครื่องโคตรเทพ เครื่องละ 70K เอาไปเกทับเพื่อน ว่าข้าเหนือกว่าเอ็ง แต่เล่นอะไรไม่เป็นเลย สงสารพ่อมันมากเลย เป็นตำรวจทางหลวง ตอนแรกก็กะว่าบ้านรวยที่ไหนได้ บ้านพักตำรวจ เก่าๆ โอ้แม่เจ้า.........ลูกทำตัว...

Comment

เล่นแต่พอเพียงก็พอครับ คุณซื้อของเทพเมื่อไหร่คือคุณพร้อมจะน้ำตาตกในอนาคตครับ

การ์ดจอผมว่ารอ R700 หรือ GF9xxxดีกว่าครับ เพราะยังไม่มีการ์ดไหนเอา crysis very high ความละเอียดสูงๆ อยู่เลยครับ ต่อให้ ultra sli ก็เถอะครับ (หมายถึง minimum FPS นะครับ)

เล่นแต่พอเพียงครับ ปรับ medium ก็เล่นได้เหมือนกันน่ะครับ อย่าเสียเงินมากเลยครับ เดี๋ยวจะเสียใจทีหลัง(แบบผมเนี่ย)

Comment

Working...
                                X