Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม 8600gt ผมเล่นลอสเพลนเน็ตได้แค่20เพรม-30เองอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม 8600gt ผมเล่นลอสเพลนเน็ตได้แค่20เพรม-30เองอ่ะ

ใช้ e4300 กับแรม 2กิก oc ไปนิดหน่อย
    เพรมที่ได้บาดใจเหลือเกิน 20ต้นๆ
    คนอื่นที่บอกปรับแล้วลื่นปรื้ด มีวิธีอะไรแนะนำไหมครับ
    ปล.นี่ขนาดปรับ 1024 กลาง-สูงเองนะ

คนที่บอกลื่นปรี๊ดนี่ปรับยังไงบ้างครับ วานบอกทีคับ

เกรียนหรือปล่าวนั้นลายเซ็นก็คนละสเป็คแล้ว

Comment

ไม่กล้าเอาเม็ม มาโพสผมว่าปัญญาอ่อนนะครับ รอแปบเดี๋ยวอัปรูปคอมที่บ้านให้ดู
      ขอโทดนะครับ อย่าหาว่าเกรียนเลย ผมมีการมีงานมีครอบครัว ไม่มาเกรียนเรื่องไร้สาระหรอก อยากรู้เฉยๆว่า ปรับอะไรเท่าไหร่ถึงจะดี
      รอแปบ

อ่อ
      ผมก็ต้องทำงานไม่ได้ปัญญาอ่อนขนาดต้องมานั้ง เปลี่ยนลายเซ็นโชว คนอื่นกับอีแค่เปลี่ยน cpu หรือการดจอตัวไม่กี่พันหรอกนะครับ ข้องใจมาชมที่บ้านได้ครับ แต่ผมหน่ะข้องใจ คุณมากเลยล่ะ

Comment

ไม่ต้องเปิด AA อะ High ลื่นแน่

Comment

บ้านเปิ้นผมไม่จัดเลยละกกันนะ ชอบดูถูกคนอื่นกะไอ้ การด์จอหรือคอม ตัวแค่ไม่กี่พันไม่รู้จะเอามาคุยทับกันทำไมนะ อ่อเชื่อไหมผมมี 7300 gt maxx อีก20 ตัว มีตัวอื่นอีกหลาย ตัว
          ไม่แปลกหรอกที่ผมจะมีคอมเยอะๆ ที่เห็นในรูปนั้นคือคอมผมเองไว้เล่นกะน้องกะลูก 3คน
          แล้วผมเปิดร้านเกมอยู่ปากซอย พหล69 jedinet ถ้าคิดว่าโกหกก็ไปดูอีกได้
          เลิกคิดว่าคนอื่นจะเกรียนเหมือน ตัวเองเถอะครับ

ที่ผมมาถามเนี่ยเห็นว่าสังคม oc นี่มีคนดีๆเยอะ ไว้ถามคำถามแลกเปลี่ยนกัน
          แต่คนแบบคุณมันมารเวปเค้าจริงๆ

Comment

Comment

Comment

ใจเย็นๆครับคิดมากไปปวดหัวเปล่าๆๆ

Comment

Originally posted by เกรียน View Post
                  เกรียนหรือปล่าวนั้นลายเซ็นก็คนละสเป็คแล้ว
                  อีก2 เครื่องทางซ้ายที่แอ้งแม๊ง อยู่นั้นคือยังไม่มีเวลาทำนะน้อง แล้วก็ไม่มีคนเล่นด้วย
                  เครื่องหน้าดำ 3000+ amd 939 จอ 550xt สมัยตัวละ7000 กว่าบาท ไม่รู้จะขายทำไมไม่ได้ร้อนเงิน
                  แรม 2 gb ทุกเครื่อง ยิ่งสมัยนี้แรมถูกกด้วย

เครื่องฝาขาว นั้น e4300 แรม2เช่นกัน เห็นเคสมันน่ารักดี เลยสอยมากะว่าจะ เอามาใส่การดจอ พวก 2600 xt แต่รอดูราคาตลาดอยู่ว่าน่าจะลง
                  คนเรามีอะไร ต้อง เอามาบอกกันให้หมดนะครับ ไม่งั้น หมามันจะมาเ***

ปล. ขอโทดคนอื่นด้วย ผมก็ ไม่ชอบเรื่องแบบนี้หรอกวันนี้ อารมเสียนิดหน่อย แถมเจอหมา เ***ไม่กล้า ลงชื่อด้วยเลย อารมเสียไป คับ ขออภัยทุกทั่น

Comment

โพสไปอายเค้าอีก บ้านหรือนั่น 5555 รกชิหา...เยย

Comment

E 4300 High หมด 1024 x 768 กำลังดีคับ AA ถ้าเปิดแล้ว ตุกโขๆ Frame Rate มันคงไม่ปื๊ดหวือหวามากนะคับ ฉากบอสใหญ่อาจจะขัดตานิโหน่ย(หรืออาจจะไม่นิโหน่ยอะเป่าหว่า >.<")

ปล.คนแบบนี้เค้ามาจี้เส้นก้อ ปล่อยๆไปเหอะคับ อย่าเสียเวลาพิมพ์เพื่อสะกิตจิตใต้สำนึกของพวกที่เค้าไม่มีวันสำนึกหรอกคับ เสียดายเวลาเปล่าๆ

Comment

ค่าไฟบานมั้ยง่ะ เล่นซะหลายเครื่องเลย หุหุ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                          โพสไปอายเค้าอีก บ้านหรือนั่น 5555 รกชิหา...เยย
                          ว่าแต่ คนในavatarท่าน อยุที่ร้านด้วยปะ ถ้าอยุ ผมจะขึ้นกรุงเทพไปเล่นทุกวันเลย

Comment

จากที่ผมเคยเป็นนะครับ 8600GT A650 นะครับ
                            ปรับ mid กระตุกมากครับ ต้องปรับมา low พอผมอัพเป็น 169.04 เท่านั้นแหละครับ
                            เข้าเกมมันปรับให้สุดทุกอย่างเลย เฟรมประมาณ 25-45 ผมว่า 8600GT สุดๆไหวนะครับ
                            ปล ผมปิดภาพ blur นะครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                              ว่าแต่ คนในavatarท่าน อยุที่ร้านด้วยปะ ถ้าอยุ ผมจะขึ้นกรุงเทพไปเล่นทุกวันเลย
                              ผมก็อยากเล่นเช่นกันครับ

Comment

Working...
                              X